Unataka kuoa uchagani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unataka kuoa uchagani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by figganigga, Jun 1, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,307
    Likes Received: 4,751
    Trophy Points: 280
    ni rahisi sana,ni vichache tu utaambiwa ulete;
    1.kabati ya mbeho
    2.pick up ya mala
    3.radio ya picha
    4.kitanda cha kamba.
    hiyo ilinivutia sana hadi nina mpango wa kwenda huko kama sio marangu basi ni kibosho,machame,rombo,hai au kibololoni.lazima.
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    razima ndo wapi?
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    daily wachaga ahhh.....muwaache jaman...:A S 103:
     
  4. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,423
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Vipi KISHUMUNDU nipe data zake!
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Umefulia kama nguo nyeusi iliyomwagiwa jiki!!!
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,307
    Likes Received: 4,751
    Trophy Points: 280
    lizzy wewe mchokozi.kwanini unakuwa mchokozi?hata usemeje lazima nikaoe uchagani siku ikifika.mia.
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,307
    Likes Received: 4,751
    Trophy Points: 280
    Rose1980 atakasilika.ngoja kwanza nim pm akikubali ntakuambieni.
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Sikutaki Uchaggani ndo maana....kama bado unafikiria kabati ya mbeho ndo tunayotaka hufai kabisa.
    Hivyo vyote tunavyo....siku hizi ni mwendo wa maRange , Mercedes and the likes...then upandishe bonge la ghorofa pale kijijini na bonge la theater ndani.Hiyo redio ya picha si chini ya nchi 60 usije ukatuletea zile za kubadilisha chennel kwa dial!
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,307
    Likes Received: 4,751
    Trophy Points: 280
    x-mas iliyoisha kuna dogo alinipeleka pale mamsela kwao sijaona ghorofa wala nini.nliona pick up za mala zikisomba ndizi.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Bado hawajaoza hao...au wamekubali aliyefulia kama wewe!!Njoo Hai nimuonyeshe ulaya ndogo!!
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160

    Nimekumiss... utanikuta nazungusha dunia hapo nje...
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160

    Ngoja wenyewe waje...
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Long day partner....missed you too!Ngoja nikusaidie kuzungusha kidogo...!
     
  14. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    kiruuu, yeeesu maria na yosefu!
    kisusio na ngararimu pia lazma ujue kupika aisee.
     
  15. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Hii ni kuwadhalilisha dada zetu kama unafiki ni materialist ujue unafanya kazi kwa data za kale. siku hizi akina Lizzy wananunua wenyewe na zile pickup siku hizi hazina kazi kwani watu wengi wameacha kufuga mifugo kutokana na ukosefu wa majani baada ya mazingira kuharibiwa.

    Sasa hivi unatakiwa uwe na ATM kadi yenye hela, kiwanja mjini, degree angalau mbili na kazi aidha ya udaktari, mwanasheria au pilot.
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Aika meku....
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    We kisa cha kunikumbusha ngararimu ni nini????!
     
  18. std7

    std7 JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Bila kusahau mtori, kideri. loshoro na machalari.
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Loshoro tangu lini kikawa cha Wachagga?!Ya waMassai hao!
     
  20. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    usitaje jina la YESU kwenye mambo ya kijinga jinga,
     
Loading...