Unapenda mpenzi wako akuiteje!!

Unapenda mpenzi wako akuiteje!!

Sitakujib zaidi ya apa,
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] le mush
 
Chanzo cha kuitana DOGO ni nini?




ni stry za maisha ya chuoni ! mie nilikua na rafiki wa kike !sasa nilikua namuona hubby km mtu mzima enzi hizo ananifatilia haha coz ana upara !bas rafik angu akwa ananiambia mbiti huyu sio mtu mzima ni dogo tu km ww !bas toka hapo tukaanza mwita dogo na yy anatuita dogo !since there tukikutana watatu wote tukikaa hakuna cha ushemej wala wife !ni mwendo wa dogo tu !
 
Back
Top Bottom