Nipo beiiiibeeeMuosha rungu Beiiibeee haupitwi., kila sehemu upo[emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
😳Wala Sina hasila .
Nishakwambia Nakuzaa wima wewe Subiri nipite kimya kimya. 😎Jamaa anawezaje kukaa na mtu ananuka mdomo??[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji90]
Basi poaa au tema mate tumchapee!!
Eti ofisi?? BTW gongo kaacha kunywa??[emoji90] [emoji90] [emoji90] [emoji90] [emoji13] [emoji13]mie hubby had ukweni tunajisahau tunaitana DOGO! hata niende ofisin kwake ananiita dogo na mie namuita dogo! wamesema weee hatuwez acha tumelitoa mbaliiiiiii! na ninapenda
Umeonaa matusi yake sasa
Au Kibamia....
Wewe ni ke au me ??tuanzie hapa kwanzaNna file lake apa ntalishuhulikia nimtie kizuizin kwanza, hana adabu shubamiitt,.. Achana nae baib Beef Lasagna
Wewe ni ke au me ??tuanzie hapa kwanza
Na yule delicious si nilisikia ni ww au??tuje hapaMimi ni Dume la Simba, wewe je?
Nipo mzee baba nimeachiwa baada ya BANBwahahahahahaha we mutu upooo???