Unamkumbuka marehemu Jerry Nashon Dudumizi?

Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,582
Points
2,000
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,582 2,000
Hizo ndo zilikuwa lyrics za ukweli, sio siku hizi wimbo kuanzia mwanzo hadi mwisho umejaa yoyoyoyo.

By the way pole kwa kisago cha jana.
Yeah. ..naona mistari ilikua ya ukweli kweli.

Halafu nilisahau sijui hata nimekuquote ya nini! Asante nimeshapoa.
 
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Messages
4,616
Points
1,250
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2008
4,616 1,250
Yeah. ..naona mistari ilikua ya ukweli kweli.

Halafu nilisahau sijui hata nimekuquote ya nini! Asante nimeshapoa.
Itakuwa ulinogewa na mistari.
 
born again pagan

born again pagan

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2014
Messages
2,119
Points
2,000
born again pagan

born again pagan

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2014
2,119 2,000
Kabla ya kuwa Vijana Jazz alikuwa Bima Lee ambako pia aliwika sana... RIP DUDUMIZI
Pale Bima Lee alitunga na kuimba wimbo mmoja hivi unaitwa Pendo,ni balaa huo wimbo
 
G

guasa

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
1,867
Points
0
G

guasa

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
1,867 0
Pendo mimi mumeo kazi yangu ni kibarua wa kuponda kokoto hapa mjini pendo oooh
duh nimekikumbuka kibao hicho jamaa aliingia na gia kuwa nI mkurugenzi wa Shirika kumbe wapi ila baada ya kukiri mke alimuelewa na kumwambia ajiendeleze kwani elimu haina mwisho.
 
Mbase1970

Mbase1970

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,406
Points
2,000
Mbase1970

Mbase1970

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,406 2,000
Jerry Nashon alikulia katika kijiji kiitwacho Kigera kilichopo katika Halmashauri ya Manispaa ya Musoma jirani na shule ya Sekondari Mara. Jerry alianza kujifunza gitaa akiwa Musoma Catholic Mission club ambayo leo ni Mwembeni secondary School. Alikuwa ana mazoea ya kwenda kwenye hiyo social club ya kanisa iliyofanya kazi nzuri sana ya kuwaunganisha vijana wenye vipaji mbalimbali. Alijiunga katika bendi ya Special Baruti Band iliyokuwa na Rashid Ruyembe mwaka 1980. Jerry alianza kuendelezwa na Charles Koya ambaye wakati huo alikuwa mpiga rhythm wa bendi hiyo. Alikuwa mwanafunzi mzuri na baada ya muda mfupi alikuwa mpigaji mahiri na akaweza kurekodi na bendi yake hiyo katika studio za Tanzania Film Company, RTD na hatimaye katika studio mbalimbali nchini Kenya. Jerry na Special Baruti Band walifanya maonyesho mengi katika jiji la Nairobi , katika kumbi na club mbalimbali kama vile Bombax Hotel, Kaka Night Club, Rwadhia Night Club na nje ya Jiji katika mikoa takribani yote ya Kenya kasoro Mombasa na Kisumu. Katika kumwona kiongozi wa bendi hiyo, ambaye ndiye alikuwa mtunzi na mwimbaji akipata umaarufu mkubwa nae akaona heri ahame kutoka upigaji wa rhythm na kuwa mwimbaji mtunzi. Taratibu alianza kujifunza na juhudi zake zikaonekana na Jeshi la Magereza Musoma nalo likamchukua akajiunge na Magereza Jazz Band. Baada ya miaka miwili na nusu hivi akiwa na Special Baruti Band Jerry alihamia Dar es Salaam. Wakati huo mji wa Musoma ulikuwa na bendi nyingine, kulikuweko na Musoma Jazz Band waliopiga kwa mtindo wao wa Segese, Mara Jazz Band maarufu kwa mtindo wao wa Sensera, pia ilikuwepo bendi iliyomilikiwa na Seminary ya Kikatoliki ya Makoko, hii iliitwa Juja Jazz band , haikuwa na mtizamo wa kibiashara hivyo haikuwa na umaarufu kama zilizotajwa hapo juu. Jerry alidumu kwa muda Magereza Jazz band kasha akahamia Bima Orchestra nahatimae Vijana Jazz Band mpaka mauti yake.
 
popie

popie

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2016
Messages
322
Points
250
popie

popie

JF-Expert Member
Joined May 28, 2016
322 250
immaculata mama,napiga tarumbeta sikuoni bibi....
ni umbali gani uko uliko,nipigie simu nambari 29691.....
Sio hivyo ni 26561
Haki ya ***** nakupenda makurata ( hapo mbele akaimba lugha ya kwao namanyele)
 

Forum statistics

Threads 1,325,757
Members 509,278
Posts 32,201,993
Top