Unamkumbuka marehemu Jerry Nashon Dudumizi?

MTOTO WA KUKU

MTOTO WA KUKU

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2012
Messages
2,353
Points
2,000
MTOTO WA KUKU

MTOTO WA KUKU

JF-Expert Member
Joined May 3, 2012
2,353 2,000
Kwa wale watu wa miaka hiyo bila shaka mtakumbuka umahili wa bwana huyu katika medani za muziki wa dansi....R.I.p Jerry Nashon Dudumizi
 

Attachments:

G

guasa

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
1,867
Points
0
G

guasa

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
1,867 0
Duh!jana tu nimepata kuisikiliza top queen of morroco road ikimzungumzia Regina.Pana vyuma vimemezwa na ardhi.
 
MANI

MANI

Platinum Member
Joined
Feb 22, 2010
Messages
7,081
Points
2,000
MANI

MANI

Platinum Member
Joined Feb 22, 2010
7,081 2,000
Wakati wa vijana jazz alikuwa hatari!
 
Z

ze keke

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2012
Messages
383
Points
250
Z

ze keke

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2012
383 250
hawa vijana jazz naskia VVU iliwatafuna sana
 
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2015
Messages
9,145
Points
2,000
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2015
9,145 2,000
Dah nilikuwa mdogo lkn nimesikiliza pia na jamaa wengine wakali wa miaka hiyo ya nyuma Mabeno Villa Issaya Mwinamo and the like
 
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,531
Points
1,500
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,531 1,500
Kabla ya kuwa Vijana Jazz alikuwa Bima Lee ambako pia aliwika sana... RIP DUDUMIZI
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,904
Points
2,000
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,904 2,000
Jamaa ndio aliimba kosa la mesenja.nyimbo tamu sana ile
 
Scale

Scale

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2014
Messages
1,565
Points
2,000
Scale

Scale

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2014
1,565 2,000
Kwa wale watu wa miaka hiyo bila shaka mtakumbuka umahili wa bwana huyu katika medani za muziki wa dansi....R.I.p Jerry Nashon Dudumizi
Namkumbuka kwa wimbo wake wa Pesa Zinanisumbua (Mwamvua)
Ametiririka mpaka akaweka vionjo vya Kijaruo!
 
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
6,617
Points
2,000
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2013
6,617 2,000
Namkumbuka kwenye VIP na Shoga jamaa alikuwa anatisha
 
poposindege

poposindege

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
429
Points
225
poposindege

poposindege

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
429 225
ameimba nyimbo nyingi sana akiwa Bima lee Orchestra ikiwemo hiyo uliyoitaja.
Ndiye aliyekuwa mhimili wa bendi ya Bima. Katika mitindo kama 'bima ndele, 'tingisha' nk. Alianzia kuimba akiwa vijana jazz kama mpiga gitaa na jina la dudumizi linaelezwa alipewa na hemed maneti wakati wakiwa mazoezini alipomsikia akiimba na kusema anaimba kama dudumizi, jina likashamiri mpaka kuwa maarufu.
kumbuka dudumizi alianza Vijana Jazz baadae akaenda bima lee. Ametunga na kuimba nyimbo nyingi akiwa Bima lee akishirikiana na Shaabani dede, Eddy Sheggy, Jafari homange, Athumani Momba,na wengine wengi tu waliopita Bima lee. Dudumizi ni moja ya aina ya waimbaji ngumu sana kuwapata kwa sasa.
Namkumbuka kwa wimbo wake wa Pesa Zinanisumbua (Mwamvua)
Ametiririka mpaka akaweka vionjo vya Kijaruo!
 
Lussadam

Lussadam

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2007
Messages
1,183
Points
2,000
Lussadam

Lussadam

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2007
1,183 2,000
Wewe kwenye ukoo wako hamjatafunwa na VVU? RIP Jerry!
immaculata mama,napiga tarumbeta sikuoni bibi....
ni umbali gani uko uliko,nipigie simu nambari 29691.....
 
JAYJAY

JAYJAY

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2008
Messages
2,841
Points
2,000
JAYJAY

JAYJAY

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2008
2,841 2,000
kama sikosei jamaa alifariki 1994 wakati huo niko 6 Mapambano shule ya msingi! Miaka inakwenda kweli!
 
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
5,472
Points
2,000
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
5,472 2,000
....baada ya kazi ngumu ya kutafuta pesa, na kisirani cha kufokewa na boss, nahitaji vip, wakunibembeleza, so kwa maneno ila kunitomasa tomasaaah na mikono yako lakini yenye bangiliii...hiyo ni sehemu ya wimbo wa VIP aliyoimba marehemu Dudumizi. R.I.P
 
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Messages
4,616
Points
1,250
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2008
4,616 1,250
VIP, Thereza, zile nyimbo acha kabisa
Nasema kwa heri kwa uchungu moyo wangu unawaka aa Therezaaa.

Najiuliza kila mara nakujuta moyoni ni penzi gani analokupa huyoo, ni dawa gani aliyokunywesha ukachanganyikiwa na kuisahau sura yangu siku ya harusi.
 
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,598
Points
2,000
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,598 2,000
Nasema kwa heri kwa uchungu moyo wangu unawaka aa Therezaaa.

Najiuliza kila mara nakujuta moyoni ni penzi gani analokupa huyoo, ni dawa gani aliyokunywesha ukachanganyikiwa na kuisahau sura yangu siku ya harusi.
Hahahaaaaa
 
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Messages
4,616
Points
1,250
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2008
4,616 1,250
Hahahaaaaa
Hizo ndo zilikuwa lyrics za ukweli, sio siku hizi wimbo kuanzia mwanzo hadi mwisho umejaa yoyoyoyo.

By the way pole kwa kisago cha jana.
 

Forum statistics

Threads 1,335,753
Members 512,423
Posts 32,514,766
Top