unakumbuka ulianza kunywa bia wakati una umri gani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

unakumbuka ulianza kunywa bia wakati una umri gani?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bondpost, Oct 29, 2012.

  1. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,979
    Likes Received: 501
    Trophy Points: 280
    Guys leo nimejikuta nakumbuka siku niliyoonja pombe kwa mara ya kwanza! Ilikuwa standard 2 wakati tunaiba za mzee then tunajazia maji akaja kustukia kitu hakiwi na ladha akatuzingua balaa ila kuanzia kipindi hicho ni ulanzi kwenda mbele enzi za boarding Iringa huko!
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,744
    Likes Received: 12,820
    Trophy Points: 280
    Daaah hii nchi sijawai kuishi
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,858
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    mh,me pita tu hapa!
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,986
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Mi nakumbuka nilipokuwa darasa la tatu nilitishia kutokwenda shule ningenyimwa gongo! nakumbuka mama angu alinipa toti moja tu nilipochangamka niliwahi shuleni...........................
    Bia nilianza kunywa nilipojua mambo ya Bongonyoooooo!!!!!!!
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,507
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    mi hadi leo bado sijaanza kunywa bia, nakunywa konyagi na gongo tu!
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 12,125
    Likes Received: 1,707
    Trophy Points: 280
    Za kienyeji siwezi kumbuka manake tangu nkiwa mtoto mdogo nimekunywa sana.

    Bia nilikunywa kwa mara ya kwanza siku nafanya graduation ya form six, nadhani nilikuwa na 20 yrs of age!
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,873
    Likes Received: 6,226
    Trophy Points: 280
    Ooophs kumbe amarula sio beer hivyo........sijawahi.......bikraaaaaaa.....
     
  8. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Bia nilianza kunywa baada ya kuanza kazi, early 20s ila Choya,Kangala na Wanzuki sikumbuki ni lini manaake nyumbani kulikua na mapipa kabisa mi mwenyewe opareta kabla ya kwenda boarding hiyo
     
  9. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi bado sijaanza kula hiyo kitu na ninaomba Mungu anisaidie nisitumie..
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,329
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Baada tu ya kumaliza std 7! Hiyo ni bia na nilinunua mwenyewe. Za kienyeji sina kumbukumbu!
     
  11. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,363
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Biya?? Kwangu NOT YET... Labda NDYOFU KONYAGI NA GRANT'S. MSINYWE BIYA KABISA.
     
  12. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 19,185
    Likes Received: 2,883
    Trophy Points: 280
    Cna idea ya miaka bt tungi nmepga sana na kwa sasa napumzka coz cjaona faida yake zaid ya kuongeza umaskini kwangu.
     
  13. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kuna ile kunywa bia ka mtu mzima unamaliza chupa na kuna ile ya kuonja wakati ukiwa mdogo unaonjeshwa so we unaongelea kuonja au kunywa kumaliza chupa
     
  14. W

    Wajad JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mi tangu nikiwa tumboni mwa mama yangu alikuwa ananirushia humo ndani.
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 50,948
    Likes Received: 23,830
    Trophy Points: 280
    Mi biya nlianza kuzigida nikiwa nasare skul. Nlikuwa namsindikiza mzee kwenda kucheza darts (nadhani na kukutana na nyumba ndogo yake) Wakati yuko bize na vishale, mie nagida Pilsner yake tartiiiibuuuu..
     
  16. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,765
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    humu Kuna vioja
     
  17. k

    kitero JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi sikumbuki mara ya kwanza ni lini ila kabla ya kuanza skonga nilikuwa nikipewa nusu glass.
     
  18. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,808
    Likes Received: 1,122
    Trophy Points: 280
    Sijawahi, na sitaonja bia milele.
     
  19. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,253
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Me sijawahi kwakweli
     
  20. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 556
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha ha ha
     
Loading...