Unakumbuka Tulivyoachana?


Mwenyeminazi

Mwenyeminazi

Senior Member
Joined
May 24, 2012
Messages
195
Points
195
Mwenyeminazi

Mwenyeminazi

Senior Member
Joined May 24, 2012
195 195
Ilikuwa kama utani uliponipigia simu na kuniambia una mpenzi mwingine. Ulijua ni jinsi gani nilikupenda na ukanipa maneno ya kuniumiza ili ujue kuwa nakupenda au lah.

Nilijikaza kisabuni na kukuambia kuwa sikupendi tena. Moyo uliumia na nilidhani kuwa ni utani na kuna siku utaniambia kuwa unanitania kama kawaida. Hukusema na siku zikawa ninaenda huku ukinifuata kila siku kana kwamba hakuna neno lolote ulilosema kwangu. Nilipoenda likizo ulinifuata mkoa na kunibembeleza ila nilikaza kamba kana kwamba sikupendi.

Uko wapi siku hizi?

Mbeya au Tanga kwa Kaka yako?

Bado nakumbuka sauti yako ulipokuwa ukiniambia "" Mbona bado naumia, si uliniambia kuwa nikizoea nitaacha kuumia?

Tulitoka Mbeya 2002 tukaachana DSM 2005.

Nakukumbuka saana. Natamani nikuone nikusaidie kimaisha kama hauko sawa maana nilikuchanganya kwa mapenzi yangu na hukuwaza shule zaidi ya kuniwaza mimi. Ulisumbua kwenu kwa kubadili shule kunifuata. Ulifanya hivyo wakati baba yako alikuwa mgonjwa. (Unakumbuka?) familia ilikutegemea kwa akili za darasani ila nilikuharibia masomo yako kwa mapenzi yangu.

Uko wapi nirekebishe makosa yangu katika maisha yako! Kama uko tayari kusoma kama hukumaliza masomo nitakusomesha kama kumbukumbu ya mapenzi yetu na majuto ya matendo yangu katika kuharibu masomo yako.

Uko Wapi?
 
dunia tunapita

dunia tunapita

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
357
Points
195
dunia tunapita

dunia tunapita

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
357 195
weee! nawe unazidi kujiumiza. pengine hukupangiwa huyo
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Points
225
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 225
ataiona tu usijali and i hope atakujibu
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,546
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,546 2,000
Tatizo wazazi wetu hawatupi tahadhari tukiwa tunabalehe na kuvunja ungo kuwa kuna kitu kinaitwa mapenzi, mapenzi yanaumiza moyo na yanaweza kukutoa kabisa katika mstari wa maisha.
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
"In this life you get few chances, and if you are not smart enough to grab those chances by the Balls, you will always wounder how you ended up second rated in this life!!!!!!!!!"

Huu msemo ni bonge ya inspiration kwangu! Kila nitaka kuzubaa nikikumbuka few chances, second rated nakurupukaje kukaza kwenye mishemishe!
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,697
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,697 1,195
kazi kwelikweli ntaje basi jina maana hapa najihisi bt am not sure , am rede now kukupa chace urekebishe makosa yako, kweli milima haikutani bainadam hukutana, ckutegemea kama ntakupata tena
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,464
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,464 1,250
face your ghost before you move forward ,because the past has always a way of cripping into your future you can run but you can never hide the past will fin d you.
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,464
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,464 1,250
"In this life you get few chances, and if you are not smart enough to grab those chances by the Balls, you will always wounder how you ended up second rated in this life!!!!!!!!!"

Huu msemo ni bonge ya inspiration kwangu! Kila nitaka kuzubaa nikikumbuka few chances, second rated nakurupukaje kukaza kwenye mishemishe!
ni kweli kabisa ,sikufanya kosa ,
 
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
2,948
Points
2,000
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
2,948 2,000
Wameshakutenda
walimwengu mpaka unakumbuka zilipendwa? jitahidi waweza mpata ila
nahisi kama imekula kwako maana sidhani kama alikusubili
 
Mwenyeminazi

Mwenyeminazi

Senior Member
Joined
May 24, 2012
Messages
195
Points
195
Mwenyeminazi

Mwenyeminazi

Senior Member
Joined May 24, 2012
195 195
Wameshakutenda
walimwengu mpaka unakumbuka zilipendwa? jitahidi waweza mpata ila
nahisi kama imekula kwako maana sidhani kama alikusubili
Nimeokoka jamani niko katika toba atii. narudisha pesa zoooote za ushuru!!!!!
 
Mwenyeminazi

Mwenyeminazi

Senior Member
Joined
May 24, 2012
Messages
195
Points
195
Mwenyeminazi

Mwenyeminazi

Senior Member
Joined May 24, 2012
195 195
kazi kwelikweli ntaje basi jina maana hapa najihisi bt am not sure , am rede now kukupa chace urekebishe makosa yako, kweli milima haikutani bainadam hukutana, ckutegemea kama ntakupata tena
Jina lako la kwanza ni refu na linaanza na T na sir name yako inaanza na M
 
Mwenyeminazi

Mwenyeminazi

Senior Member
Joined
May 24, 2012
Messages
195
Points
195
Mwenyeminazi

Mwenyeminazi

Senior Member
Joined May 24, 2012
195 195
Tatizo wazazi wetu hawatupi tahadhari tukiwa tunabalehe na kuvunja ungo kuwa kuna kitu kinaitwa mapenzi, mapenzi yanaumiza moyo na yanaweza kukutoa kabisa katika mstari wa maisha.
Nikweli kabisa kwani huwa tunajifanya tunayajua kumbe hatujui kitu. siku hizi mitindo chungu mbofuuu sijui nani kafundisha haya. sasa mbele giiiiiza totoro
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,777
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,777 2,000
Jina lako la kwanza ni refu na linaanza na T na sir name yako inaanza na M
sijui kwanini nimekuwa interested na hii thread
ngoja nikuulize we jina lako linaanza na SH
nahisi kuna mtu anafanana na story yako hasa note hizi
mbeya,baba yake mgonjwa,ana jina refu la T na surname ni M
jus curious tu!
 
Mwenyeminazi

Mwenyeminazi

Senior Member
Joined
May 24, 2012
Messages
195
Points
195
Mwenyeminazi

Mwenyeminazi

Senior Member
Joined May 24, 2012
195 195
sijui kwanini nimekuwa interested na hii thread
ngoja nikuulize we jina lako linaanza na SH
nahisi kuna mtu anafanana na story yako hasa note hizi
mbeya,baba yake mgonjwa,ana jina refu la T na surname ni M
jus curious tu!
Usiniambie baba yake anaumwa hadi leo?
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,697
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,697 1,195
Jina lako la kwanza ni refu na linaanza na T na sir name yako inaanza na M
taja ya kwako kwanza maana me nna uhakika asilimia mia.niambie nikikupa second chance hutaniumiza tena
 

Forum statistics

Threads 1,285,942
Members 494,834
Posts 30,879,987
Top