Unakumbuka haka Kagari!!

MaxShimba

JF-Expert Member
Apr 11, 2008
35,811
2,000
 

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Sep 3, 2010
7,365
2,000
Umenikumbusha mbali sana kaka,bila ya hako kagari mama alikuwa hanitumi dukani na hata nisipokachukua lazima aniulize mbona hujachukua gari lako.Na alijua kabisa nikikachukua ni mbio kwenda na kurudi,ila nisipokachukua muda nitakaotumia kwenda na kurudi ni mara tatu..
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,759
2,000
Umenikumbusha mbali sana kaka,bila ya hako kagari mama alikuwa hanitumi dukani na hata nisipokachukua lazima aniulize mbona hujachukua gari lako.Na alijua kabisa nikikachukua ni mbio kwenda na kurudi,ila nisipokachukua muda nitakaotumia kwenda na kurudi ni mara tatu..

hahahaha, safi sana aisee. Afu hii ilikuwaga gari ama pikipiki? Kakangu (he was a cowboy, RIP) alikuwa anavaa helmet sufuria. Lol
 

Chimunguru

JF-Expert Member
May 3, 2009
10,584
2,000
DAh long time sana, ubunifu 100% siku hizi sijaona watoto wakitengeneza hizi issue
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,250
2,000
Nilikua natengeza hiyo makitu mtaa mzima hakuna kama mimi, nilitamani sana kuwa Injinia....
Magari mengi nilikua nauzia wenzangu...
I was damn good lol...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom