Yule ms*nge aliniacha jumapili ambayo jumatatu yake tulikuwa na test...sababu yake mammmae zake nikachafua CV ya kuzungusha ile paper (nilipata zero)
Nilikuwa siwezi kula
Siwezi kulia japo natamani kulia lakini machozi hayaji
Nilikuwa mchekaji mzuri lakini siku hizi sicheki kabisaaaa
Popote ulipo ama kama unasoma hapa ujue tu nakuchukia kuliko kawaida!!!na kwa taarifa yako ninae baby mpya nampenda sanaaaaaa
#povu
Halafu bado nakupenda
Sema dada shemeji yani nawaza nielezee ipi...nianze na ipi...sema kuna mmoja aliniacha tangu tupo primary hakika nilikuwa mdogo ila niliumia saana.Kaka shemeji naomba ushuhuda wako katika hili.
Comment yako imenichekesha 😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂Nilipogundua anataka kuniacha nikamuwahi akajifanya bado ananipenda kumbe ananilia timing anifanyie suprise ya kuniacha, siku anataka kukamilisha mpango wake nilimtandika makofi hatosahau maishani
Yaani nikipiga upande huu narudia upande wa pili ndo nahesabu kofi moja.
Achana na mambo ya moyo. Hayanaga usugu ukipenda kweli
Acha kuwa na moyo mgumu. Yan mwenzako katikisa kiberiiti wewe umemwaaga ptrol.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] nampenda kweli na tangu aniache anasema alikua ananitania eti [emoji23][emoji23][emoji23] ila ndio nafasi yake haipo tena
Elezea za ukubwani.Sema dada shemeji yani nawaza nielezee ipi...nianze na ipi...sema kuna mmoja aliniacha tangu tupo primary hakika nilikuwa mdogo ila niliumia saana.
Acha kuwa na moyo mgumu. Yan mwenzako katikisa kiberiiti wewe umemwaaga ptrol.
Anyway msamehe
😂😂sasa mkuu ulimpiga kwa kosa gani??Nilipogundua anataka kuniacha nikamuwahi akajifanya bado ananipenda kumbe ananilia timing anifanyie suprise ya kuniacha, siku anataka kukamilisha mpango wake nilimtandika makofi hatosahau maishani
Yaani nikipiga upande huu narudia upande wa pili ndo nahesabu kofi moja.
Umenipa WORD OF THE DAY! Kama kuna mtori karibu, piga!
Za ukubwan izi haziumizi kabisa...maana dawa ya mwanamke ni mwanamkeElezea za ukubwani.
Ila kaka shemeji umeanza tangu primary[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
Ndio unamfanyiaga mama p hivi.?Za ukubwan izi haziumizi kabisa...maana dawa ya mwanamke ni mwanamke
Simfanyiii...Ndio unamfanyiaga mama p hivi.?
nasikia huwez kupenda mara mbili, uyo jamaa kaondoka na kale kaupande ka uniqueInauma hio[emoji3]
Unalia kama mbwa ila mwisho wa siku unakubaliana na fact kwamba hakutaki/hakufai kila mtu anastahili kilicho bora,huwezi kuuchosha moyo wako kwa mtu ambae yeye hauchoshi kwa kwake kwa ajili yako.
Kwanza namshukuru sana maana alinitolea kiwingu, angekuwepo nisinge mpata wangu wa ubani [emoji41]
Ila kwa wakati ule niliona kama nakosa figo yangu moja[emoji3]
Mungu akipanga muwe mtakua tu na kama hajapanga tusifosi mambo tumshukuru Mwenyezi Mungu kwa kila jambo
Hakuna kitu kama hichonasikia huwez kupenda mara mbili, uyo jamaa kaondoka na kale kaupande ka unique
Dah hatari