Unakula nini leo, Karibu Mishkaki!!!


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,069
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,069 2,000


Nchi za Asia hapatupwi kitu kila kitu chakula karibuni jamani.............
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,069
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,069 2,000

ULE MDA WA MSOSI UMEFIKA MIMI NAENDA CHINISE LEO, HAPA KARIBU NA OFISINI UNAKULA NINI WEWE?
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Points
2,000
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 2,000
hiyo nyama ya panya imenikumbusha simbilisi lol! ni watamu ile mbaya
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,833
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,833 2,000
Ngoja nijaribu kupika panya leo
 
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
714
Points
195
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
714 195
Daaaahhh..bro hao panya umenikumbusha wakati nipo Ghana..wanaita FUFU...!!ni tamu balaaaaa!!
 
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
983
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
983 0
Kah...!? Eti watu wanafurahia na wengine kusifia....mh! Kweli tupo aina mbalimbali
 
C

ceasarphilly

Senior Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
121
Points
170
Age
49
C

ceasarphilly

Senior Member
Joined Oct 17, 2012
121 170
hao wa panya ni watamu sana
 

Forum statistics

Threads 1,283,904
Members 493,869
Posts 30,805,593
Top