Unakubalije kuachishwa kazi na mwanaume?

M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,752
Points
2,000
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,752 2,000
Kumekuwa na malalamiko mengi sana kuhusu wanawake kuolewa halafu Wanaambiw waache kazi na waume zao. Yaani mfano mwanamke ni mwalimu akishaolewa anaambiwa acha kazi ukae nyumbani nitakuhudumia kwa kila kitu, na yeye anakubali kuacha kazi.

Hivi kweli mtu umesoma na wakati mwingine kazi hiyo kuipata nguvu imetumika, halafu unakubali kirahisi rahisi tu kuacha kazi ili ukae nyumbani ulee watoto, mwisho wa siku ukikubali kuacha kazi unapewa huduma kwa muda mambo yanabadilika mnaanza kulia lia, huu ni ujinga usio na mfano.

Lakini pia na nyie wanaume huwa mnafikria nini kumuachisha mkeo kazi ili akae nyumbani? Huku ni kutokujiamini, uoga na wivu kijinga, kwanza mwanamke akifanya kazi anakuwa na uwezo wa kujihudumia na kukupunguzia mzigo, Vilevile ni rahisi kuepuka vishwawishi tofauti na wale waliokaa tu bila kazi. Lakini pia hakuna aijuaye kesho yake, mwanamke akiwa na kazi ni rahisi kuhudumia familia pindi Mungu akikuchukua tofauti na yule ambae hana kazi.
 
ISO M.CodD

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2013
Messages
3,914
Points
2,000
ISO M.CodD

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2013
3,914 2,000
Umelalia upande mmona vibaya sana.

Yani sio tu umelalia upande huo, umepinduka kabisa kama lori la mafuta.

Haya mambo siku zote yana pande mbili, na hakuna ndoa mbili zinazofanana.
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,752
Points
2,000
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,752 2,000
Umelalia upande mmona vibaya sana.

Yani sio tu umelalia upande huo, umepinduka kabisa kama lori la mafuta.

Haya mambo siku zote yana pande mbili, na hakuna ndoa mbili zinazofanana.
Upande gani?
 
Mkubwa ndevu

Mkubwa ndevu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
793
Points
225
Mkubwa ndevu

Mkubwa ndevu

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2011
793 225
Rudi kasome umeambiwa wakifanya kazi eote ndio shida zitaishs
Kumekuwa na malalamiko mengi sana kuhusu wanawake kuolewa halafu Wanaambiw waache kazi na waume zao. Yaani mfano mwanamke ni mwalimu akishaolewa anaambiwa acha kazi ukae nyumbani nitakuhudumia kwa kila kitu, na yeye anakubali kuacha kazi.

Hivi kweli mtu umesoma na wakati mwingine kazi hiyo kuipata nguvu imetumika, halafu unakubali kirahisi rahisi tu kuacha kazi ili ukae nyumbani ulee watoto, mwisho wa siku ukikubali kuacha kazi unapewa huduma kwa muda mambo yanabadilika mnaanza kulia lia, huu ni ujinga usio na mfano.

Lakini pia na nyie wanaume huwa mnafikria nini kumuachisha mkeo kazi ili akae nyumbani? Huku ni kutokujiamini, uoga na wivu kijinga, kwanza mwanamke akifanya kazi anakuwa na uwezo wa kujihudumia na kukupunguzia mzigo, Vilevile ni rahisi kuepuka vishwawishi tofauti na wale waliokaa tu bila kazi. Lakini pia hakuna aijuaye kesho yake, mwanamke akiwa na kazi ni rahisi kuhudumia familia pindi Mungu akikuchukua tofauti na yule ambae hana kazi.
 
M

Mzalendo_Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2012
Messages
1,096
Points
1,500
M

Mzalendo_Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2012
1,096 1,500
Kumekuwa na malalamiko mengi sana kuhusu wanawake kuolewa halafu Wanaambiw waache kazi na waume zao. Yaani mfano mwanamke ni mwalimu akishaolewa anaambiwa acha kazi ukae nyumbani nitakuhudumia kwa kila kitu, na yeye anakubali kuacha kazi.

Hivi kweli mtu umesoma na wakati mwingine kazi hiyo kuipata nguvu imetumika, halafu unakubali kirahisi rahisi tu kuacha kazi ili ukae nyumbani ulee watoto, mwisho wa siku ukikubali kuacha kazi unapewa huduma kwa muda mambo yanabadilika mnaanza kulia lia, huu ni ujinga usio na mfano.

Lakini pia na nyie wanaume huwa mnafikria nini kumuachisha mkeo kazi ili akae nyumbani? Huku ni kutokujiamini, uoga na wivu kijinga, kwanza mwanamke akifanya kazi anakuwa na uwezo wa kujihudumia na kukupunguzia mzigo, Vilevile ni rahisi kuepuka vishwawishi tofauti na wale waliokaa tu bila kazi. Lakini pia hakuna aijuaye kesho yake, mwanamke akiwa na kazi ni rahisi kuhudumia familia pindi Mungu akikuchukua tofauti na yule ambae hana kazi.
Umeandika vizuri. Naomba kama hutojali utushirikishe uzoevu wako baada ya ndoa yenu. Je mulishughulikia vipi hii changamoto.

Ahsante
 
cute b

cute b

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2014
Messages
15,830
Points
2,000
cute b

cute b

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2014
15,830 2,000
Mimi binafsi nitakubali kuacha kama atakubali na atakuwa na uwezo wa kunipa hela za kutuma kwa wazazi wangu na wadogo zangu kama ninavyofanya sasa. Bila kusahau kulipa ada za shule za wadogo zangu na hela zao za matumizi. Ambazo zote hizo nafanya Mimi mwenyewe kwa kutegemea kazi.
Pia baada ya hapo anitunze na Mimi aninunulie mahitaji yotee. Tofauti na hapo aniache nipambane na hali yangu. Wazazi wangu hawakunisomesha ili vyeti niweke kabatini huku nao wanateseka shida na uzee.
 
dracular

dracular

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2013
Messages
572
Points
1,000
dracular

dracular

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2013
572 1,000
Mimi binafsi nitakubali kuacha kama atakubali na atakuwa na uwezo wa kunipa hela za kutuma kwa wazazi wangu na wadogo zangu kama ninavyofanya sasa. Bila kusahau kulipa ada za shule za wadogo zangu na hela zao za matumizi. Ambazo zote hizo nafanya Mimi mwenyewe kwa kutegemea kazi.
Pia baada ya hapo anitunze na Mimi aninunulie mahitaji yotee. Tofauti na hapo aniache nipambane na hali yangu. Wazazi wangu hawakunisomesha ili vyeti niweke kabatini huku nao wanateseka shida na uzee.
Fact
 
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
6,019
Points
2,000
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
6,019 2,000
Kumekuwa na malalamiko mengi sana kuhusu wanawake kuolewa halafu Wanaambiw waache kazi na waume zao. Yaani mfano mwanamke ni mwalimu akishaolewa anaambiwa acha kazi ukae nyumbani nitakuhudumia kwa kila kitu, na yeye anakubali kuacha kazi.

Hivi kweli mtu umesoma na wakati mwingine kazi hiyo kuipata nguvu imetumika, halafu unakubali kirahisi rahisi tu kuacha kazi ili ukae nyumbani ulee watoto, mwisho wa siku ukikubali kuacha kazi unapewa huduma kwa muda mambo yanabadilika mnaanza kulia lia, huu ni ujinga usio na mfano.

Lakini pia na nyie wanaume huwa mnafikria nini kumuachisha mkeo kazi ili akae nyumbani? Huku ni kutokujiamini, uoga na wivu kijinga, kwanza mwanamke akifanya kazi anakuwa na uwezo wa kujihudumia na kukupunguzia mzigo, Vilevile ni rahisi kuepuka vishwawishi tofauti na wale waliokaa tu bila kazi. Lakini pia hakuna aijuaye kesho yake, mwanamke akiwa na kazi ni rahisi kuhudumia familia pindi Mungu akikuchukua tofauti na yule ambae hana kazi.
Mtoa mada ni KE au ME?.
 
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
6,019
Points
2,000
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
6,019 2,000
Acha kutudanganya bwana wee.....eti mwanamke akiwa na kazi anakupunguzi mzigo...nyooo....mwanamke ata alipwe billion bado atataka mwanaume alipe bill zote ndani ga nyumba.
Walau atajinunulia chupi na lotion
We ndo ulipe bill

Au utanunua kiiila kitu?.
 
Wgr30

Wgr30

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
1,582
Points
2,000
Wgr30

Wgr30

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
1,582 2,000
Piga magoti chini mushukuru Mungu kwa kukupa huyo uliyenae anayejua kwamba kuna kusaidia maisha ndani ya ndoa!

Hayajakukuta mkuu,

Sio kila mwanaume anapenda kumuona mkewe yuko nyumbani bila kazi!!

Narudia tena piga magoti chini muendelee hivo hivo!
 
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
4,518
Points
2,000
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
4,518 2,000
Kumekuwa na malalamiko mengi sana kuhusu wanawake kuolewa halafu Wanaambiw waache kazi na waume zao. Yaani mfano mwanamke ni mwalimu akishaolewa anaambiwa acha kazi ukae nyumbani nitakuhudumia kwa kila kitu, na yeye anakubali kuacha kazi.

Hivi kweli mtu umesoma na wakati mwingine kazi hiyo kuipata nguvu imetumika, halafu unakubali kirahisi rahisi tu kuacha kazi ili ukae nyumbani ulee watoto, mwisho wa siku ukikubali kuacha kazi unapewa huduma kwa muda mambo yanabadilika mnaanza kulia lia, huu ni ujinga usio na mfano.

Lakini pia na nyie wanaume huwa mnafikria nini kumuachisha mkeo kazi ili akae nyumbani? Huku ni kutokujiamini, uoga na wivu kijinga, kwanza mwanamke akifanya kazi anakuwa na uwezo wa kujihudumia na kukupunguzia mzigo, Vilevile ni rahisi kuepuka vishwawishi tofauti na wale waliokaa tu bila kazi. Lakini pia hakuna aijuaye kesho yake, mwanamke akiwa na kazi ni rahisi kuhudumia familia pindi Mungu akikuchukua tofauti na yule ambae hana kazi.
Hivi ni kwanini kuna watu huwa mnawaza kufa kufa tu? kwanini watu mnakuwa mapessimist kiasi hiki?

BTW, your whole epistle makes no sense to me.
 

Forum statistics

Threads 1,326,675
Members 509,566
Posts 32,230,538
Top