Unakikumbuka hiki kibwagizo???


charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,156
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,156 2,000
Mganga wa tausi ni KA... Kalumanzila La.... Lala salama Ma.... Mama mzazi Zi.... Zizi la ng'ombe Mbe.... Mbele ya nyumba Mba.... Mbali na wewe We...............

Du nimesahau muendekezo....... malizia!!!!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,928
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,928 2,000
hii utakua umecheza mitaa ipi tena...???
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,928
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,928 2,000
mie naifahamu hii hapa....
Wanaume wanapenda kum'a... kum'a... kumaliza shule
Wanawake wanapenda mbo... mbo... mboga za majani
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,400
Points
1,225
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,400 1,225
Wembe wa kucha,,,cha,
chakula kitamu,,,mu
Mungu mkubwa ...bwa
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,167
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,167 2,000
Wembe wa kucha,,,cha,
chakula kitamu,,,mu
Mungu mkubwa ...bwa

......bwawa la samaki...... KI...... King Majuto....... TO.......... toto la paka.......... KA.......... kaka na babu........... BU.............. bubu hasemi ..........MI.......... mimi na wewe......... WE.......... wembe wa kucha......... CHA......... chakul................
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,156
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,156 2,000
hii utakua umecheza mitaa ipi tena...???
daddy si ule mtaa wa jirani na pale home kwa mama Havintishi??? Ushapasahau mara hii ama kweli uzee unakujia vibaya ...
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,156
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,156 2,000
mie naifahamu hii hapa....
Wanaume wanapenda kum'a... kum'a... kumaliza shule
Wanawake wanapenda mbo... mbo... mboga za majani
daddy kumbe umo ingawa huvumi lolest!!!!!!
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,156
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,156 2,000
......bwawa la samaki...... KI...... King Majuto....... TO.......... toto la paka.......... KA.......... kaka na babu........... BU.............. bubu hasemi ..........MI.......... mimi na wewe......... WE.......... wembe wa kucha......... CHA......... chakul................
teh teh.... my wii mbona umerudi kule kule?? kinatakiwa kuisha
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,156
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,156 2,000
Umebugi meeen Madame B..... hapo kwenye King Majuto To.... Tone la maji Ji.....

oh nimeasahau tena!!!!!
 
Last edited by a moderator:
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,156
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,156 2,000
Nimekumbuka....
Ji... Jitu la kale Le.... Lenye madevu Vu.... Vumbua dhahabu Bu.... Bubu hasemi Mi....

Dah mbona narudi kule kule ??????
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,400
Points
1,225
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,400 1,225
......bwawa la samaki...... KI...... King Majuto....... TO.......... toto la paka.......... KA.......... kaka na babu........... BU.............. bubu hasemi ..........MI.......... mimi na wewe......... WE.......... wembe wa kucha......... CHA......... chakul................

mimi mdogo,,,go
gogo la mti....ti
tina na mjuba...ba.
Baba wa kambo...mbo
mbona wanitesa...sa
sasa naondoka...ka.
Kaa peke yako...ko
koma kunipiga...ga
 
stevoh

stevoh

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2011
Messages
2,924
Points
1,195
stevoh

stevoh

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2011
2,924 1,195
mimi mdogo,,,go
gogo la mti....ti
tina na mjuba...ba.
baridi kali... Li
lindi na vita... Ta
tausi ndege wangu, ndege wangu wa fahari, ndege umekwisha hali sasa wataka nini?.??
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,156
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,156 2,000
mimi mdogo,,,go
gogo la mti....ti
tina na mjuba...ba.
Baba wa kambo...mbo
mbona wanitesa...sa
sasa naondoka...ka.
Kaa peke yako...ko
koma kunipiga...ga
Ok... nilikuwa nshasahau... Duh una kumbukumbu lol!!!! Btw how r u my shem??
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
Kwa hiyo ndio unanitukana kijanja au?
Kwanza rudia kuimba ule mwimbo wako, uliokua unamuimbia mwanao, kwakua kuna wenzangu wengine wameshausahau! Then tutafanya majumuisho.
 

Forum statistics

Threads 1,285,937
Members 494,834
Posts 30,879,740
Top