mmisionary
New Member
- Dec 12, 2019
- 2
- 4
Kimsingi NDOA ni takatifu. Ulipofunga ndoa kanisani ulidhibitisha yafatayo:
- Uliilinda imani. Unapovunja ni kinyume chake.
- Ulipofunga ndoa ulilieshimu kanisa. Unapovunja ni kinyume chake.
- Ulipofunga ndoa ulimuheshimu Mungu. Unapovunja ni kinyume chake.
Unapovunja ndoa unaumiza watu wengi sana. Taarifa ya Martha kuvunja ndoa imemliza mke wa mtu siku mbili. Ni shabiki wake na ndye alimfanya akabadili dini na kuokoka. Alipitia shida hadi kuokoka ila alitaka aishi kama yeye kwa kila kitu. Japo alifanikiwa kuokoka na pia kubadili dini. Martha ameyumbisha watu katika imani.
Ni vizuri mtu kuitambua nafasi yako katika jamii. Kuna watu mtadaiwa kuhusu wale mliowalea ktk Kristo. Martha anapaswa kutambua analea watu asiowafahamu. Naamini atadaiwa. Ila akiacha kiburi, akakomesha majivuno ya nafsi yake na roho, akomeshe kiburi cha account yake ya benki amruhusu roho mtakatifu amfinyange na kumuumbia roho mpya yenye upendo na unyenyekevu, akanyenyekea mbele za bwana Mungu, na kunyenyekea mbele za mumewe na amsihi Mungu ampe busara.
Hakika anayo nafasi tena kuanza upya maisha FURAHA tele na mumewe. Kimsingi, wanawake wanapaswa kuelewa unyenyekevu kwa mumeo ndio ticket ya maisha. Kwa unyenyekevu wanawake ndio walimhudumia yesu. Ndio hulitunza kanisa. Kwa unyenyekevu huitunza familia.
Sent using Jamii Forums mobile app
- Uliilinda imani. Unapovunja ni kinyume chake.
- Ulipofunga ndoa ulilieshimu kanisa. Unapovunja ni kinyume chake.
- Ulipofunga ndoa ulimuheshimu Mungu. Unapovunja ni kinyume chake.
Unapovunja ndoa unaumiza watu wengi sana. Taarifa ya Martha kuvunja ndoa imemliza mke wa mtu siku mbili. Ni shabiki wake na ndye alimfanya akabadili dini na kuokoka. Alipitia shida hadi kuokoka ila alitaka aishi kama yeye kwa kila kitu. Japo alifanikiwa kuokoka na pia kubadili dini. Martha ameyumbisha watu katika imani.
Ni vizuri mtu kuitambua nafasi yako katika jamii. Kuna watu mtadaiwa kuhusu wale mliowalea ktk Kristo. Martha anapaswa kutambua analea watu asiowafahamu. Naamini atadaiwa. Ila akiacha kiburi, akakomesha majivuno ya nafsi yake na roho, akomeshe kiburi cha account yake ya benki amruhusu roho mtakatifu amfinyange na kumuumbia roho mpya yenye upendo na unyenyekevu, akanyenyekea mbele za bwana Mungu, na kunyenyekea mbele za mumewe na amsihi Mungu ampe busara.
Hakika anayo nafasi tena kuanza upya maisha FURAHA tele na mumewe. Kimsingi, wanawake wanapaswa kuelewa unyenyekevu kwa mumeo ndio ticket ya maisha. Kwa unyenyekevu wanawake ndio walimhudumia yesu. Ndio hulitunza kanisa. Kwa unyenyekevu huitunza familia.
Sent using Jamii Forums mobile app