Ngoja niwaulize wakristo.Jamani mpinga hajatinga duniani?wakrito wanakatwa shingo zao kwa kuwa ni wakrsto?tusemeje sasa?pia mbona watetezi wa wakristo wameadimika.Maaskofu mnasemaje kuhusu haya huko duniani?
Kijana una hatari wewe...hili swali hawezi kujibu ataku attack tu...ni gumu mno....
Original sin eti....
Tungojee labda ana majibu
Mi nimeona avatar yako nikakumbuka ebola
Duh kumbe imekuuma eh...itakuwa umeshindwa kufanya hivyo...omba msaada tu...tuko humu kujifunza pia.
'huko' neno sahihi ni 'uko'.
Nilisema naisapoti Israel lakini siko ''huko upande wa Israel'' siko huko.
Nina hakika hujaelewa mada. Heading ya thread inaashiria which side the writer ameegemea. Na content yanyumbua ulalamishi wake dhidi ya matendo ya israel kuwa si sahihi. Na comments zangu nafafanua jinsi gani watu kama wewe walivyowashabiki kwa kufuata kelele za wengine pasipo utafiti.
Naona sasa umeanza kupayuka kwa jazba na kashfa. Natetea ukweli na kamwe siambatani na wapotoshaji kama wewe.
Hata hao wapalestina si ndugu zako pia.
Ukitoa views za kibwege yes nakuita mjinga kwani unastahili...waingereza wanasema 'stupid' ila bongo unatakulirefushaa...JINGA TENA.
Naona unataka ukiranja mkuu humu JF, utasubiri sana.
Wachangiaji wote humu ni watu.
Yes nina amani kama ile itafutwayo na waisrael kule Gaza...Go Israel!!!
Mi nimeona avatar yako nikakumbuka ebola
Mimi ningekuwa Mkristo yanini kusali au kufanya mazuri na Yesu kisha beba mzigo wangu, kwa hio mkristo kwenda kanisani ni kupoteza wakati tu, hahaha.Namie apo ndo wanapinishangaza, dhambi kazibeba Mungu wao, sasa ndo nini kwenda kufanya confession? :-D
Hahaha sa wewe vipi mimi nimsikilize Jesus wakati kasema alitumwa kwa kondoo tu wa kiyahudi, mimi si kondoo dogo, we kama kondoo ni wewe tu.If Jesus said He was not sent except to the lost sheep of the house of Israel, then that is certainly true. If we don't accept Jesus' own words as true, then it would be difficult to imagine what the qualifications for acceptance would be.That's why nilisema Allah can't save ya'll a.s.s.e.s. Knowledge is far stronger than belief, cause it leaves all the delusional minds behind the presented facts. At the end of daily tread knowledge will dominate the faith in Allah.
i find it so ironic that If you can't fight and Allah can't save you then why keep fighting?.Why have faith in Allah while doing all the work without Allah's help?
The fascination with virgins must be the result of your attraction to blood.
Swala la Israel kumiliki nuclear halizungumzwi na Russia, China, India, Cuba, wala North korea, wala hiyo Iran, linasemwa na weak minded Arab countries. Hayati Sadam hussein na vikundi vyote vyenye kuiogopa Israel ndio vinataja kuwa Israel ina nyuklia. Hii ni dalili mbaazi ikikosa maua usingizia jua. Israel iliwachapa hata kabla huu uvumi wa nyuklia haujakuwepo.Israel haijawahi kutumia nuclear kwa waarabu. Allah ni shahidi!!
Tuko hapa kujadili amani ambayo bwana yesu anaisisitiza sio killings according to Muhammad teachings. As far as concern Allah has prepared a paradise for you-not this world the one you are craving for.. so You better blow up, Save the place for others who will follow you to enjoy 72 virgins cunts & liquor.
Wewe unatuleta ujinga tena, hao marebels si ndio USA aliwatuma kule Syria, walipo kiona cha mtema kuni wakaomba USA awasaidie akawawacha kwenye moto:cool2:Acha kubwabwaja soma hapa Rebels ask for Iraq-style strikes in Syria - Middle East - Al Jazeera EnglishUkimaliza hapo njoo na hapa uone waarabu wanavyomlamba miguu Marekani awasaidie dhidi ya ISIS.Iraq asks US for air strikes on ISIL rebels - Middle East - Al Jazeera English
Wewe unatuleta ujinga tena, hao marebels si ndio USA aliwatuma kule Syria, walipo kiona cha mtema kuni wakaomba USA awasaidie akawawacha kwenye moto:cool2:
Mimi ningekuwa Mkristo yanini kusali au kufanya mazuri na Yesu kisha beba mzigo wangu, kwa hio mkristo kwenda kanisani ni kupoteza wakati tu, hahaha.
Au wanawasiwasi kama bibilia inasema uwongo nini, ndio mana wanajitahidi kumtafuta Mungu wa waisrael pale kanisani labda watamuona. Wamulize kwanini kabeba dhambi zao na kwanini wao wakristo na Mungu wa wakristo anasema wayahudi tu ndio wataingia peponi, sa hapo wamechanganyikiwa wanamtega kanisani labda atatokeza wamulize.
Mwanajeshi mstafu, kwani huyo kiongozi wa Iraq nani alimleta si USA na wanafiki wa kiarabu, angekuwepo Saddam sidhani angeomba msaada wa USA hata siku moja kuwamaliza hao ISIS, umeona Assad alivyo wafanya.Si Rebels tu hata serikali ya Iraq wanajitahidi sana kuwalamba miguu Marekani usiwe mvivu wa kusoma angalia ile link ya pili utawaona waarabu wakijikomba.
Sawa hatukatai uancho sema wewe kizuri, lakini fatilia nani anaye anza kushambulia wenzake kama si hawa wenye dini ya kikristo, wakati wao hata dini yao Yesu haitambui. Wao siku zote kuleta mada zinahusu warabu na waislam tu, ili kukashifu uislam. Wakati dini yao ni ya kujitungia tena kaitunga Paulo wala sio Yesu.Jamani mnaonaje tukijadili mambo ambayo hayamkwazi mtu kwenye imani yake? ili tujitambue tuko wapi na tunaenda wapi? tukianza kuchambuana mambo ya imani. basi tunabakia kutukanana na kufanya kufru...
Ni pendekezo tu
Sawa hatukatai uancho sema wewe kizuri, lakini fatilia nani anaye anza kushambulia wenzake kama si hawa wenye dini ya kikristo, wakati wao hata dini yao Yesu haitambui. Wao siku zote kuleta mada zinahusu warabu na waislam tu, ili kukashifu uislam. Wakati dini yao ni ya kujitungia tena kaitunga Paulo wala sio Yesu.
Unaniona? aje? nikoje kimtazamo?Duh! mkuu unaonekana una hasira sana.....LOL
Msikivu??? Sijaona wala kusikia ambatisho la sauti kwenye uzi huu!!Unatakiwa uwe msikivu na unapochangia thread, jaribu kumjibu mtu mmoja mmoja na siyo multple quote kama ulivyofanya hapo awali. Mi ndo nilisema hivyo mkee. Suala la kuweka multiple quotations mi ni ki ishu kidogo sana mkuu.
Naona unataka kazi ya uongozaji wa matumizi JF...washauri waondoe vitufe vya multiple quotes kwa sababu wewe bwana 'kujifanya kujua' hupendi.
Jaribu kusoma na kuelewa comments,epuka kurefusha mambo.
neno nililo-bold sijakuelewa,nifafanulie.I program in a server, sasa ukitaka kulingishia mbwembwe za text editing nakuona ni limbukieni. ok,
Usitake ushindani pasipo washindani. Katazame tena maana ya neno 'limbukeni' katika sentesi yako haliko sahihi.
Usiwe muongo, hunioni wewe...hata ukikaza macho pima!
Hakuna sehemu niliyokubaliana nawe. Hunijui-sikujui...tubaki hivyo!At least tumekubaliana mimi na wewe wote siyo wapalestina na ma jews.
Nikueleze mara ngapi kichwa ngumu kuelewa? Re-visit my comments and you will find where i gave an authority for my stand.Punguza jazba na tueleze kwanini una isapoti Israel with reference........
siko vitani...mimi sio mkuu tafadhali...!Kuwa na amani mkuu.........ehehehhe! enjoy JF
Unaniona? aje? nikoje kimtazamo?
Msikivu??? Sijaona wala kusikia ambatisho la sauti kwenye uzi huu!!
Naona unataka kazi ya uongozaji wa matumizi JF...washauri waondoe vitufe vya multiple quotes kwa sababu wewe bwana 'kujifanya kujua' hupendi.
Jaribu kusoma na kuelewa comments,epuka kurefusha mambo.
neno nililo-bold sijakuelewa,nifafanulie.
Usitake ushindani pasipo washindani. Katazame tena maana ya neno 'limbukeni' katika sentesi yako haliko sahihi.
Usiwe muongo, hunioni wewe...hata ukikaza macho pima!
Hakuna sehemu niliyokubaliana nawe. Hunijui-sikujui...tubaki hivyo!
Nikueleze mara ngapi kichwa ngumu kuelewa? Re-visit my comments and you will find where i gave an authority for my stand.
siko vitani...mimi sio mkuu tafadhali...!
Ehehehe! nafikiri kungekuwa kuna jinsi ya kurusha ngumi kupitia comment ungeshatuumiza sana. Hapa tunatumia lugha nyepesi mkuu. Haina haja ya ku sahihisha grammar!
Nimesema hivyo kwamba uepuke kutumia multiple comment kwenye hoja ya mtu mmoja ili na sisi tusikie nini unachotaka kueleza kuhusu thread hii. Kwakufanya hivyo unamshambulia mtu binafsi bila wewe kutoa point zako.
Punguza jazba mkuu, utazeeka mapema......LOL
Enjoy JF
Duh! kazi kweli kweli. Unajua marekani ni mnafiki. na kwa nchi yetu hatutakiwi kuwa naye karibu. Sasa utakuta humu ndani watu wanamshabikia kwa sababu eti ana wadhibiti ISI sijui na al quaida. Lakini in real sense, yeye anaimarisha maslahi yake. Dini kwake siyokitu kabisa.
Mwanajeshi mstafu, kwani huyo kiongozi wa Iraq nani alimleta si USA na wanafiki wa kiarabu, angekuwepo Saddam sidhani angeomba msaada wa USA hata siku moja kuwamaliza hao ISIS, umeona Assad alivyo wafanya.
Wacha kulewa gongo hao viongozi wa Iraq nani kawaleta kama sio huyo mmarekani.Unaruka mkojo unakanyaga CHOO KUBWA unakataa nini na unakubali nini wakati kiongozi wa Iraq kaomba msaada Marekani ili asaidiwe,wewe unawatetea Waarabu lakini ujue kuwa Waarabu si kama unavyowafikiria, Wapalestina Wamepewa DOZI ya kutosha pale Gaza na nchi zote za kiarabu wanaangalia tu huo MNYUKANO wakati wana Majeshi makubwa tu na silaha za kumwaga wanabaki kupiga kelele tu za kusema watoto wanauwawa huko Gaza,Badala ya kuingia vitani na kuifuta kabisa Israel,Wewe jiulize Israel ina watu karibu au kuzidi kidogo million sita lakini Muziki wao nchi zote za waarabu wanaujua. mmebaki ninyi tu kupiga kelele hapa lakini waarabu wenyewe wanazo habari na hawajaribu na wakijaribu watakiona cha Moto.