Hili jamaa la malofa na wapumbavu mbona halizeeki kama wengine?
[emoji15] [emoji15] [emoji15]Mkapa na Sumaye hawanaga shida.. Ila uyo mzee hapo katikati
Hili jamaa la malofa na wapumbavu mbona halizeeki kama wengine?
Halafu aisee kanenepeana! Sijui anakula nini huyu huko Lushoto.Hili jamaa la malofa na wapumbavu mbona halizeeki kama wengine?
.......Wa katikati kasema mpaka sasa hakuna aliyeshtukia MPANGO...wa kulia akasema very good...na wakushoto akasema afadhali.
chamaki nchanga bhaa!Halafu aisee kanenepeana! Sijui anakula nini huyu huko Lushoto.