Unabii juu ya anga la Tanzania

Unabii juu ya anga la Tanzania

Abayesu bayesu

Senior Member
Joined
Jan 29, 2018
Posts
119
Reaction score
124
Habari wapendwa
Nawasalimu kwa jina la Bwana wetu Kristo Yesu
Juma pili nilikuwa miongoni mwa watu waliohudhuria ibada mchungaji alihubiri kuhusu moyo wa mwanadamu akasoma kitabu cha Mithali 4:23 unasema

23 Linda moyo wako kuliko yote uyalindayo; Maana ndiko zitokako chemchemi za uzima.

Anafafanua ya kwamba mambo yote yanayotokea kwenye maisha yetu huwa tunayaandaa moyoni na kila unalowaza liwe baya au jema litatokea tu ndiyo maana Biblia inatuambia tulinde sana moyo kuliko yote tuyalindayo
Unabii : Mchungaji akasema wakati analiombea Taifa la Tanzania Mungu akamwambia kuna malalamiko yamejaa kwenye anga la Tanzania, akaendelea kusema kuwa roho huwa zinawasiliana kuna mtu unaweza kuwa humpendi hujawahi kumwambia lakini ukashangaa anajitenga mbali na wewe, Mungu akamwambia kwanza kama Tanzania tunahitaji maishani mazuri tuombee nafsi zetu zilizojaa manung'uniko, hasira, visasi tuziponye nafsi zetu tusafishe anga letu naye mungu atafanya kitu kwa ajili yetu.

Walioko rohoni wataelewa zaidi
Asante kwa kusoma ujumbe huu
 
Neema haiombwi inatengenezwa neema haiwezi kushuka kutoka mbinguni bila kuhangaikia.amani haiombewi inatengenezewa mazingira yakuwa na amani.
 
Vishina vya uchungu hawataki Kung"oa sasa baraka zitaota vipi nayo furaha itastawi vipi? Tupeni mioyo hiyo ya mawe mkamuombe Bwana wa mbingu na nchi mioyo minyenyekevu.Nanyi mtasuangaa jinsi Gosheni itakavyokuwa nchi nzuri iwape maziwa na asali mkapate kumtukuza yeye aliyewaumba na kuwaweka hapo.
 
Neema haiombwi inatengenezwa neema haiwezi kushuka kutoka mbinguni bila kuhangaikia.amani haiombewi inatengenezewa mazingira yakuwa na amani.
Mungu asipofanya amani mwanadamu hawezi chochote

Soma Zaburi 127:1-1
1 BWANA asipoijenga nyumba Waijengao wafanya kazi bure. BWANA asipoulinda mji Yeye aulindaye akesha bure.
SomaYeremia 17:5-7

5 BWANA asema hivi, Amelaaniwa mtu yule amtegemeaye mwanadamu, Amfanyaye mwanadamu kuwa kinga yake Na moyoni mwake amemwacha BWANA.
6 Maana atakuwa kama fukara nyikani, Hataona yatakapotokea mema; Bali atakaa jangwani palipo ukame, Katika nchi ya chumvi isiyokaliwa na watu.
7 Amebarikiwa mtu yule anayemtegemea BWANA, Ambaye BWANA ni tumaini lake.
 
Mungu asipofanya amani mwanadamu hawezi chochote

Soma Zaburi 127:1-1
1 BWANA asipoijenga nyumba Waijengao wafanya kazi bure. BWANA asipoulinda mji Yeye aulindaye akesha bure.
SomaYeremia 17:5-7

5 BWANA asema hivi, Amelaaniwa mtu yule amtegemeaye mwanadamu, Amfanyaye mwanadamu kuwa kinga yake Na moyoni mwake amemwacha BWANA.
6 Maana atakuwa kama fukara nyikani, Hataona yatakapotokea mema; Bali atakaa jangwani palipo ukame, Katika nchi ya chumvi isiyokaliwa na watu.
7 Amebarikiwa mtu yule anayemtegemea BWANA, Ambaye BWANA ni tumaini lake.
Enenda Na wakati. Kuna maandiko yalikuwa ni ya wakati Fulani.
Huwezi yafananisha Na mazingira ya Leo.
Saw hatukatai Mungu yupo Na kaz lkn kuna nchi /miji tunayoiamini Ni mitakatifu inalindwa Na watu.....
 
Neema haiombwi inatengenezwa neema haiwezi kushuka kutoka mbinguni bila kuhangaikia.amani haiombewi inatengenezewa mazingira yakuwa na amani.
Nimekusoma na Nimekuelewa! Siri za kimbingu ziko ktk uelewa huo.
 
Enenda Na wakati. Kuna maandiko yalikuwa ni ya wakati Fulani.
Huwezi yafananisha Na mazingira ya Leo.
Saw hatukatai Mungu yupo Na kaz lkn kuna nchi /miji tunayoiamini Ni mitakatifu inalindwa Na watu.....
Biblia ni ile ile mpendwa ukiona mtu akatengeneza amani ujue anakibali mbele za Mungu

Soma kitabu cha Ester 4:1-17


1 Basi Mordeikai alipojua mambo yote yaliyofanyika, alizirarua nguo zake, akajivika gunia pamoja na majivu, akatoka hata kufika katikati ya mji, akalia kwa sauti kuu ya uchungu.
2 Pia akafika hata mbele ya mlango wa mfalme; maana hakuna awezaye kuingia ndani ya mlango wa mfalme hali amevaa magunia.
3 Na katika kila jimbo, ambako amri ya mfalme na mbiu yake imewasili, palikuwako msiba mkuu kwa Wayahudi, na kufunga, na kulia, na kuomboleza; hata na wengi wakalala juu ya gunia na majivu.
4 Basi wajakazi wake Esta, na wasimamizi wake wa nyumba, wakamjia, wakampasha habari; naye malkia akahuzunika mno; akampelekea Mordekai mavazi, ili kumvika, na kumwondolea gunia lake; walakini yeye asikubali.
5 Kisha Esta akamwita Hathaki, msimamizi-wa-nyumba mmojawapo wa mfalme, aliyemwagiza amhudumu Esta, akamtuma kwa Mordekai, ili ajue mambo hayo, na maana yake ni nini.
6 Basi yule Hathaki akatoka nje kumwendea Mordekai kwenye uwanda wa mji ulipo mbele ya mlango wa mfalme.
7 Naye Mordekai akamweleza yote yaliyompata, na hesabu ya fedha Hamani aliyoahidi kulipa katika hazina ya mfalme, ili Wayahudi waangamizwe.
8 Pia akampa na nakili ya andiko la mbiu ya kuwaangamiza, iliyotangazwa Shushani, ili amwonyeshe Esta, na kumweleza; tena amwagize aingie kwa mfalme, kumsihi na kuwaombea watu wake.
9 Basi Hathaki akaja, akamwambia Esta maneno ya Mordekai.
10 Ndipo Esta akasema na Hathaki, akamtuma tena kwa Mordekai, kusema,
11 Watumwa wote wa mfalme wanajua sana, hata na watu wa majimbo ya mfalme, ya kwamba mtu ye yote, akiwa mwanamume au mwanamke, atakayemjia mfalme katika ua wa ndani, wala hakuitwa, kuna sheria moja kwake, ni kwamba auawe; isipokuwa yeye ambaye mfalme atamnyoshea fimbo ya dhahabu, ili aishi; wala mimi sikuitwa niingie kwa mfalme yapata siku thelathini.
12 Basi wakamwambia Mordekai maneno ya Esta.
13 Naye Mordekai akawaagiza wampelekee Esta jibu la kusema, Wewe usijidhanie kuwa wewe utaokoka nyumbani mwa mfalme, zaidi ya Wayahudi wote.
14 Kwa maana wewe ukinyamaza kabisa wakati huu, ndipo kutakapowatokea Wayahudi msaada na wokovu kwa njia nyingine; ila wewe utaangamia pamoja na mlango wote wa baba yako; walakini ni nani ajuaye kama wewe hukuujia ufalme kwa ajili ya wakati kama huo?
15 Basi Esta akawatuma ili wamjibu Mordekai,
16 Uende ukawakusanye Wayahudi wote waliopo hapa Shushani, mkafunge kwa ajili yangu; msile wala kunywa muda wa siku tatu, usiku wala mchana, nami na wajakazi wangu tutafunga vile vile; kisha nitaingia kwa mfalme, kinyume cha sheria; nami nikiangamia, na niangamie.
 
Neema haiombwi inatengenezwa neema haiwezi kushuka kutoka mbinguni bila kuhangaikia.amani haiombewi inatengenezewa mazingira yakuwa na amani.
Usipotoshe, Neema huja hata kama Uko usingizini, mfano mvua. Ni kwa Neema tu inakunyeshea na mwingine haikunyesha.
 
Back
Top Bottom