Unaangalia taarifa ya habari kutoka kituo gani?

Unaangalia taarifa ya habari kutoka kituo gani?

Huwa Naangalia Zote Itv Na Azam2 Nilichogundua Azam 2 Wapo Njema Sna Hasa Yule Jamaa Chales Hilarx Anavutia Sna Usomaji Wake,wanaleta Habari Kwa Uhakika Na Urefu Bila Ubaguzi Wowote Ule,tofouti Na Itv Wamekuwabaguzi Wa Habari,nibora Chanel Ten Kuliko Itv
 
Mara nyingi naangalia Aljazeera tu mana huku home pashakuwa kama ........... Hawana ufanisi tena kwa kuogopa kuitwa wachochezi,japo kosa siyo lao ila hatuna jinsi!!!!
 
Nilikuwa naangalia kupitia ITV kwa miaka mingi, ila kwa sasa Niko Azam Two, chini ya Charles Hillary na Ivona Kamuntu, hakika wameniteka, pia Chanel hii wanajitahidi sana kufafanua habari kwa kina.
 
Pia kama utataka kujua ipi bora kati ya Azam Two na ITV hebu angalia taarifa za habari kwa zamu labda siku mbilimbili hapo utapata majibu na naamini hauwezi kurudi ITV Bali utajikuta Azam Two
 
Back
Top Bottom