acha chuki binafsi, jadili itv na azam two kama taasisi na sio kujadili watu.Itv wanahabari nzuri tatizo lipo kwa sam mahela huwa anaharibu ladha ya habari.. na ushamba wake
Tbc? ?like serious??Tbc inaongoza halafu Azam na clouds zinafuatia.
Mimi tokea RTD mpaka TVT na sasa TBC "ukweli na uhakika" nyinyi niachieni "mbachao" yangu dandieni "miswala" yenu.Tbc? ?like serious??
Basi sawa ,ila tbc siwez nikaangalia chohote aisee,it's the worst of all...Mimi tokea RTD mpaka TVT na sasa TBC "ukweli na uhakika" nyinyi niachieni "mbachao" yangu dandieni "miswala" yenu.
Chadema nani kawalogaBasi sawa ,ila tbc siwez nikaangalia chohote aisee,it's the worst of all...