Unaangalia taarifa ya habari kutoka kituo gani?

Unaangalia taarifa ya habari kutoka kituo gani?

Mimi kwasasa Azam two wameniteka, taarifa yao ya habari huwa imeshiba sana na huwa ni ya kina hasa, huku ikichagizwa na uwepo wa Mkongwe Charles Hillary akiwa kama msomaji.
Changamoto pekee ni kuwa lazma uwe na kisimbusi chao ili uweze kufaidi uhondo wa taarifa yao ya habari.

Je wewe mdau ni taarifa ya habari ya kituo gani huwa inakuvutia?
ITV, The Super Brand East Africa.
 
Mimi kwasasa Azam two wameniteka, taarifa yao ya habari huwa imeshiba sana na huwa ni ya kina hasa, huku ikichagizwa na uwepo wa Mkongwe Charles Hillary akiwa kama msomaji.
Changamoto pekee ni kuwa lazma uwe na kisimbusi chao ili uweze kufaidi uhondo wa taarifa yao ya habari.

Je wewe mdau ni taarifa ya habari ya kituo gani huwa inakuvutia?
Naanza na EATV saa moja,nakuja Chanel ten/clouds TV naingia ITV saa mbili kisha naenda BBC dira ya Dunia Star TV .Natamani sana kuona Azam two tatizo ni king'amuzi.Azam wangekuwa wanaonekana kwenye ving'amuzi vingine wangepata watazamaji wengi.
 
Nilikua Sibanduki Itv Ila Baada Ya Kuchek Azam 2 Kwa Siku Kama Mbili Hv Walah Itv Ikasome Kwa Azam Yan Azam Wako Bomba Sana News Za Muhimu Zote Unazipata Tena Kwa Kirefu Itv Watapitwa Kuchukua Tuzo
 
Back
Top Bottom