UNA MTAZAMO UPI JUU YA MTU ANAEVAA MIWANI YA MACHO??

comrade_kipepe

comrade_kipepe

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2019
Messages
2,227
Points
2,000
comrade_kipepe

comrade_kipepe

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2019
2,227 2,000
Mimi ndimi.

Aseee Mimi nikiona mtu, mwanamke au mwanaume kavaa miwani ile ndogo ya mtu mwenye matatizo ya macho halafu ndio awe mwembamba, naona kama ana udhaifu Fulani hivi, yani naona kama hana afya naweza hata nikamkata Kofi akaaga dunia aseee!

Wewe unamtazamo gani??

Wengine eti wakiona mtu kavaa MIWANI ya macho wanamuona kama ana akili sana au msomi.


67637850_135765607661938_4023005299288330034_n-jpeg.1181198
 
Faljarah Mahsen

Faljarah Mahsen

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2019
Messages
945
Points
1,000
Faljarah Mahsen

Faljarah Mahsen

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2019
945 1,000
Ngoja waje usichomoe betri
 
mankachara

mankachara

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
5,254
Points
2,000
mankachara

mankachara

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
5,254 2,000
Huku mtaani kuna chizi haimtoki machoni
 
Elly255

Elly255

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2017
Messages
467
Points
500
Elly255

Elly255

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2017
467 500
We jamaa utakuwa mu-Arusha kama skosei
 
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2019
Messages
2,692
Points
2,000
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2019
2,692 2,000
wadekaji tu hao hawana lolote
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
13,821
Points
2,000
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
13,821 2,000
Ngoja tu nikuambie. Mtazamo wako siyo sahihi. Binafsi ninavaa miwani tokea nipo shule ya msingi. Ila sipo dhaifu. Nipo poa na hauwezi kunipiga kofi.
 
comrade_kipepe

comrade_kipepe

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2019
Messages
2,227
Points
2,000
comrade_kipepe

comrade_kipepe

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2019
2,227 2,000
Ngoja tu nikuambie. Mtazamo wako siyo sahihi. Binafsi ninavaa miwani tokea nipo shule ya msingi. Ila sipo dhaifu. Nipo poa na hauwezi kunipiga kofi.
Duh! Inawezekana labda
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
17,248
Points
2,000
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
17,248 2,000
Mtazamo wako unatokana na akili zako finyu
 
Godee jr

Godee jr

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,429
Points
2,000
Godee jr

Godee jr

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,429 2,000
Aisee mi niko tofauti kidogo. Nikiona mwanamke kavaa miwani nashawishika nae sana
 
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
10,718
Points
2,000
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
10,718 2,000
Mimi nikiona mtu anaanzisha thread za kiwaki najua hamnazo.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
115,972
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
115,972 2,000
Mimi ndimi.

Aseee Mimi nikiona mtu, mwanamke au mwanaume kavaa miwani ile ndogo ya mtu mwenye matatizo ya macho halafu ndio awe mwembamba, naona kama ana udhaifu Fulani hivi, yani naona kama hana afya naweza hata nikamkata Kofi akaaga dunia aseee!

Wewe unamtazamo gani??

Wengine eti wakiona mtu kavaa MIWANI ya macho wanamuona kama ana akili sana au msomi.


View attachment 1181198
Kumbe... Afazali mimi siko
 

Forum statistics

Threads 1,325,739
Members 509,278
Posts 32,201,497
Top