una mpango wa kuagiza gari?


NTATHUBUTU

NTATHUBUTU

Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
38
Likes
2
Points
0
NTATHUBUTU

NTATHUBUTU

Member
Joined Feb 3, 2012
38 2 0
kwa experience niliyonayo.. Kutoka kwa marafiki na watu wa karibu.. Kumekuwa na uzungushanaji wa mnunuaji gari na clearing agents walio wengi. Siongei kujitapa.. Ila kati ya hao wengi.. Nimekutana na mmoja amekidhi matwaka na haja zangu on time with a clear breakdown with receipt.. Kuna post ilitumwa kuhusiana na economical car.. Nilichangia.. Na kwa hili nimetoa hoja mezani.. Kwa watakao penda kuwasiliana naye,.. Nawawekea namba yake hapa +255713602828 huna haja hata ya kupm...
 
makoye78

makoye78

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
672
Likes
9
Points
35
makoye78

makoye78

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
672 9 35
kwa experience niliyonayo.. Kutoka kwa marafiki na watu wa karibu.. Kumekuwa na uzungushanaji wa mnunuaji gari na clearing agents walio wengi. Siongei kujitapa.. Ila kati ya hao wengi.. Nimekutana na mmoja amekidhi matwaka na haja zangu on time with a clear breakdown with receipt.. Kuna post ilitumwa kuhusiana na economical car.. Nilichangia.. Na kwa hili nimetoa hoja mezani.. Kwa watakao penda kuwasiliana naye,.. Nawawekea namba yake hapa +255713602828 huna haja hata ya kupm...
Biashara matangazo, siyo?
 
B

Barasu

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
1,157
Likes
0
Points
133
B

Barasu

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
1,157 0 133
kwa experience niliyonayo.. Kutoka kwa marafiki na watu wa karibu.. Kumekuwa na uzungushanaji wa mnunuaji gari na clearing agents walio wengi. Siongei kujitapa.. Ila kati ya hao wengi.. Nimekutana na mmoja amekidhi matwaka na haja zangu on time with a clear breakdown with receipt.. Kuna post ilitumwa kuhusiana na economical car.. Nilichangia.. Na kwa hili nimetoa hoja mezani.. Kwa watakao penda kuwasiliana naye,.. Nawawekea namba yake hapa +255713602828 huna haja hata ya kupm...
Kuna kampuni moja ya clearing agents, ukiagiza gari, gari likifika wanakutolea mara moja bila mizunguko. Hata ukitaka wakuletee nyumbani kwako wataleta!
 

Forum statistics

Threads 1,215,364
Members 463,166
Posts 28,544,852