UN Yakabiliwa Na Uhaba wa Fedha

UN Yakabiliwa Na Uhaba wa Fedha

kwahiyo unasemaje?
Haya madeni ni himilivu.
Tanzania tuna hali nzuri ya kiuchumi. Mshahara unalipwa kwa wakati, posho zinalipwa kwa wakati, miradi inaendelea , serikali inajiendesha vizuri.
Hizo Dua zenu zitafeli

kwahiyo unasemaje?
Haya madeni ni himilivu.
Tanzania tuna hali nzuri ya kiuchumi. Mshahara unalipwa kwa wakati, posho zinalipwa kwa wakati, miradi inaendelea , serikali inajiendesha vizuri.
Hizo Dua zenu zitafeli
Unakubali kwamba hamna uwezo wa kujitegemea bila ya misaada ya wazungu?
 
Huenda zilishuka bei, Wafipa wamezinunua kwa mkopo. Juni zikipanda bei, Wahehe watazinunua tena kwa bei ya juu. Mkopo utalipwa na cha juu!
 
Ndugu zangu Watanzania,

Embu Someni Hapa ili mpate kujua Maana ya kujitegemea kiuchumi kama Nchi Kama Afanyavyo Rais Wetu Mpendwa Mheshimiwa Daktari Mama Samia Suluhu Hasssan. Ambaye amekuwa akitutaka Watanzania kulijenga Taifa letu kwa Mikono yetu wenyewe.

Kazi iendelee, Mama Ametufikia na kuwafikia watanzania kwa utumishi wake uliotukuka wa kugusa Maisha ya watanzania wanyonge wasio na Sauti.

Lucas Hebel Mwashambwa, Mama ANATOSHA kuendelea kuliongoza Taifa letu kwa muhula wa pili.View attachment 3537113
Serikali ya ccm imetawala miaka 60 imeshindwa kujitegemea
Unataka miujiza gani Ili mjitawale zaidi kukaa pembeni watu wenye akili waongozwe
 
Ndugu zangu Watanzania,

Embu Someni Hapa ili mpate kujua Maana ya kujitegemea kiuchumi kama Nchi Kama Afanyavyo Rais Wetu Mpendwa Mheshimiwa Daktari Mama Samia Suluhu Hasssan. Ambaye amekuwa akitutaka Watanzania kulijenga Taifa letu kwa Mikono yetu wenyewe.

Kazi iendelee, Mama Ametufikia na kuwafikia watanzania kwa utumishi wake uliotukuka wa kugusa Maisha ya watanzania wanyonge wasio na Sauti.

Lucas Hebel Mwashambwa, Mama ANATOSHA kuendelea kuliongoza Taifa letu kwa muhula wa pili.View attachment 3537113
Screenshot_20251222-120716~2.png
 
Back
Top Bottom