Umri wa kustaafu kwa mfanyakazi serikalini

Sakane

Member
Jun 4, 2011
21
45
Hebu tujikumbushe: kwa mujibu wa sheria za nchi hii, muajiriwa wa serikali anatakiwa astaafu akiwa na umri gani? Mawaziri, wabunge, majaji na wengine wote waliopo kwenye ajira, umri wao unaruhusu?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom