Kikomo umri wa kuomba ajira Serikalini

Kikomo umri wa kuomba ajira Serikalini

upeo

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2013
Posts
369
Reaction score
222
Wakuu naomba msaada kuna ndugu ana umri wa miaka 45 na miezi 9 na anataka kuomba ajira serikalini, je anaweza kupata kwa umri huo?

Swali linakuja hiyo miezi 9 ilozidi haina tatizo?

Sheria inajulikana mwisho kuajiriwa ni 45, je ikizidi hiyo miezi tisa hakuna tatizo madam bado yupo kwenye age 45?

Asanteni
 
Wakuu naomba msaada kuna ndugu ana umri wa miaka 45 na miezi 9 na anataka kuomba ajira serikalini, je anaweza kupata kwa umri huo ?

Swali linakuja hiyo miezi 9 ilozidi haina tatizo?

Sheria inajulikana mwisho kuajiriwa ni 45, je ikizidi hiyo miezi tisa hakuna tatizo madam bado yupo kwenye age 45?

Asanteni
Haiwezekani hiyo Mkuu
 
Wakuu naomba msaada kuna ndugu ana umri wa miaka 45 na miezi 9 na anataka kuomba ajira serikalini, je anaweza kupata kwa umri huo?

Swali linakuja hiyo miezi 9 ilozidi haina tatizo?

Sheria inajulikana mwisho kuajiriwa ni 45, je ikizidi hiyo miezi tisa hakuna tatizo madam bado yupo kwenye age 45?

Asanteni
Kwa gavoo hii ya sisiem na umri huo atapanda daraja moja tu anastaafu kisha wamzungushe kikotoo
 
Tafuta private companies ufabye kazi.
 
Nlivoona tu joined 2013 nlijua kbs huyo mtu ni nan
Kwahiyo atakuwa yeye mwenyewe na si ndugu yake bila shaka?

Anyway, back to the point, kimsingi hapo kigezo cha unri kineshamtupa yaani hata kama angekuwa ana 45 years na mwezi mmoja bado systems ingemtema unless hiyo kazi inahitaji ujuzi wa ziada ambao una add value serikalini (kazi za mikataba maalumu)
 
Kwahiyo atakuwa yeye mwenyewe na si ndugu yake bila shaka?

Anyway, back to the point, kimsingi hapo kigezo cha unri kineshamtupa yaani hata kama angekuwa ana 45 years na mwezi mmoja bado systems ingemtema unless hiyo kazi inahitaji ujuzi wa ziada ambao una add value serikalini (kazi za mikataba maalumu)
Kiufupi umri alionao sio wa kuomba ajira ni wa kuteuliwa tu
 
Miaka 45? Bado 15 ustaafu. Kwa mifumo ya kazi za serikali na fursa zilizopo hufai, utafungwa.

Ni sawa na mtu una njaa kali halafu ukaingia kwenye sherehe yenye vyakula vingi na ukaambiwa baada ya dakika tatu toka. Si utapaliwa ufe.
 
Kwa gavoo hii ya sisiem na umri huo atapanda daraja moja tu anastaafu kisha wamzungushe kikotoo
Huyu haitaji daraja ni senior lecture..anahama znz kuja bongo
Kwa hivyo kabla y kuja anataka kujua
 
Back
Top Bottom