Kwan nimesema kuwa napitia magumu?Kwa mwendo huu...watu kama ninyi ni wepesi sana kujinyonga.
Nikwambie tu ukweli kwamba hiyo ni trailer, picha linakuja.
Tafsiri ya elimu siyo kujifunza kuhusu ukweli, bali ni kuifundisha akili kufikiri nje ya box. Wahitimu wengi wanaishia kuishi kimasikini kwasababu hawawezi au hawataki kufikiri nje ya box. Ila usikate tamaa mkuu. Wengine tumepitia magumu zaidi ya hayo.
Aliyekuambia pesa ndo kila kitu nani?wapenda pesa kipindi hiki cha rona19 mnapata tabu sana haki ya mungu
Ishi maisha yako tu,pesa ni namba na namba haina mwisho,ukikimbizana nazo ni kujitesa tu,ka huna Mtoto usizae wala usioe,uwe mwenyewe tu,(_tembo hawezi kuelemewa na mkonga wake mwenyewe))
[/QUOTE/]
Wafariji watatanishaji!...tusidanganyane hela inasolve solutions nyingi Sana jamani!
Umejibu vizuri sana na kibabe.Maisha yangu n pesa pekee mkuu
Miaka 26 umri unaenda mwenye miaka 50 ambae hajawashi kumilliki hata mil 1000000 asemeje
Bei gani figo na wanauza wapi?Uza figo
Habari wanajamvi
Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 26 sina pesa sina mali yeyote nakaa nyumbani. Nikijaribu kupambana naangukia pua mpaka kuna wakati huwa nakata tamaa. Jamani nisiongee sana naombeni ushauri wenu nifanyeje ili nipate hata mahala pa kulala yani Ghetto.
But mimi ni Mwanachuo mwaka wa 3 sina mkopo wala nini na nakaribia kumaliza isingekuwa Corona mwezi July ningemaliza. Mbaya zaidi hakuna ajira make nachukua Bachelor of Arts with Education. Nifanye nini?
Nilipanga nipambane kipindi hichi cha Corona lakini bahati mbaya sana sina mtaji.
Naombeni ushauri wenu wana JF.
A fixed MindsetNi ujinga lakn lazima tukubari kuwa kujiajiri napo kunahitaji moyo mkuu. Nilishajaribu vya kutosha mkuu. Mi naona bora hata Mungu anisaidie nipate ajira hayo mengine yatafuata Kama mbinu za kujiajiri ninazo nikiajiriwa nakuwa na uhakika wa mambo yafuatayo;
1. Kupata mikopo kiurahisi kwa ajiri ya kuendeleza mipango yangu
2. Unahikaka wa pesa kila mwisho wa mwezo n.k
Mkuu kuna usemi mmoja unasema kuwa tafuta kwanza uaminifu then mengine yatafuata ajira ni dhamana mkuu
Ipo siku utapata pesa nyingi sana ndugu yangu. Mungu akusimamie katika masomo yako mkuu.Habari wanajamvi
Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 26 sina pesa sina mali yeyote nakaa nyumbani. Nikijaribu kupambana naangukia pua mpaka kuna wakati huwa nakata tamaa. Jamani nisiongee sana naombeni ushauri wenu nifanyeje ili nipate hata mahala pa kulala yani Ghetto.
But mimi ni Mwanachuo mwaka wa 3 sina mkopo wala nini na nakaribia kumaliza isingekuwa Corona mwezi July ningemaliza. Mbaya zaidi hakuna ajira make nachukua Bachelor of Arts with Education. Nifanye nini?
Nilipanga nipambane kipindi hichi cha Corona lakini bahati mbaya sana sina mtaji.
Naombeni ushauri wenu wana JF.
Aa alijiuaga nafikiri.Ipo siku utapata pesa nyingi sana ndugu yangu. Mungu akusimamie katika masomo yako mkuu.
Daaah, ndio nimekumbuka sasa hivi mkuu.Aa alijiuaga nafikiri.
Daaah, ndio nimekumbuka sasa hivi mkuu.
R.I.P
Yaaah, seriously.Seriously?
"Huna pesa miaka inaenda"!! Kwan uliambiwa ili miaka iende lazima uwe na pesa?Habari wanajamvi
Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 26 sina pesa sina mali yeyote nakaa nyumbani. Nikijaribu kupambana naangukia pua mpaka kuna wakati huwa nakata tamaa. Jamani nisiongee sana naombeni ushauri wenu nifanyeje ili nipate hata mahala pa kulala yani Ghetto.
But mimi ni Mwanachuo mwaka wa 3 sina mkopo wala nini na nakaribia kumaliza isingekuwa Corona mwezi July ningemaliza. Mbaya zaidi hakuna ajira make nachukua Bachelor of Arts with Education. Nifanye nini?
Nilipanga nipambane kipindi hichi cha Corona lakini bahati mbaya sana sina mtaji.
Naombeni ushauri wenu wana JF.
Yaaah, seriously.