Umoja wa vyuo vikuu Mwanza watangaza kumuunga mkono Lowasa

Umoja wa vyuo vikuu Mwanza watangaza kumuunga mkono Lowasa

Tunawatukana na kuwakejeli wanafunzi wa vyuo vikuu hasa vile vya Dodoma na Mwanza wote kwa ujumla wao eti kwa kuwa wanamuunga mkono Lowassa kugombea uraisi, mimi nafikiri tunaofanya hivi ndo tuna matatizo ya uelew hasa juu ya mwenendo wa kisiasa wa lowassa.

Mosi, si wanafunzi wote wanafanya hivyo bali ni wale wanafunzi ambao ni wanachama wa ccm tena wale wanaotumiwa na Lowassa na team yake lakin kwa sababu za kuonyesha umma kwamba anaungwa mkono ndo maana wanatumia general term "wanafunzi wa vyuo vikuu".

Pili, hata hao vijana wa ccm wa maeneo tajwa si wote bali ni wale walioandaliwa strategically kufanikisha hilo, ukumbukwe pia Lowassa alianza muda mrefu kiandaa mipango hii akianzia kanisani na msikitini!
 
Lowasa alishindwa kutoa ajira akiwa waziri mkuu ata chembe ya mazingira ya ajira kwa vijana ilimshinda leo atakuja na miujiza gani ya ajira kwa hao vijana wasiojitambua tena wa vyuo vikuu.lna maana wakati lowasa ni waziri mkuu hawakuwepo Tanzania hao vijana wa vyuo vikuu,wakati lowasa anaasisi ufisadi Tanzania vijana hao walikuwa nje ya nchi na wakati anatolewa kafara na yeye kusema tatizo ni uwaziri mkuu hao vijana walikuwa wap?ebu acheni kuchezea akili za watanzania.Mwisho hakuna rais mwenye uchungu na nchi atakaetoka ndani ya ccm wote wanauchafu unaonuka harufu mbaya ya rushwa.
 
product ya shule za kata, majority ni div4&5,

Alafu lowasa naye alivyo mjinga kama wao anadhani anungwa mkono na wasomi,

wasomi wa kweli tupo kimya tunasoma upepo, hatushabikii wagombea wala vyama, siku inakuja wasomi wa ukweli tutamuunga mkono mgombea sahihi,

wajinga kama hao wa mwanza wakimkataa tunaye mtaka wasije huku uraiani kulalamika eti ohoo wanataka ajira..,

nyie wasomi feki angalieni wenzenu makosa waliyoyafanya 2015, leo wanalia nchi imekuwa ngumu ha maaskofu waliosema chaguo la mungu wanajuta nchi inakaribia kupasuka,

machafuko yananukia kazi kwenu vijana sisi wasomi wa ukweli kazi yetu ni kuwaonya na kuwaelekeza njia sahii mkikengeuka shauri yenu
 
Wakati mwenyewe jana alikuwa SAUT na pia aliitisha magari yapeleke watu kule hata wale wasio wanafunzi. Acha kichaa na kutumika
 
Nadhani kuna tatizo hapa. kuna tatizo katika kufikiri. watu wanafikiri kiimani imani hivi kama vile Lowasa ni mtume au nabii. Bora wangetumia kigezo hiki.
sasa wafuasi wa EL, badae wafuasi wa X, Y, ... kama wale wa Mzee wa Upako, Mzee wa ufufuo ...
hatuwezi kufika panapotakiwa kwa mtindo huu subjective.
kwa sasa bora wale amboa wangetaja chama maana kule kuna sera, itikadi ahadi n.k. wanapswa kufahamu mtu si sera wala itikadi bali hizo ziko kwenye chama.
siasa za kutegemea watu TZ badala ya ides hazitatufikisha mbali
 
Kabla watu hawajawazia mtu watanabaishe matatizo makubwwa ya nchi ambayo yanataka sera madhubuti.
  1. tuna tatizo la maendeleo linaeleweka sasa nini hasa cha kufanya tujinasue hapo?
  2. tuna tatizo la uongozi maslahi. viongozi kama hawa hufikiria zaidi maslahi yao na uongozi kwao ni dili.tutatokaje hapa?
  3. tuna tatizo la ufisadi uliopitiliza, rushwa upendeleo n.k
  4. bado watu wetu wana mawazo ya kishirikina kila mahali ndani ya dini na nje ya dini. watu wengi wanahusiha maendeleo na mambo ya imani. je ni nini kifanyike watu wahusishe naendeleo na hali halisi?
  5. Na mengine mengi. badala ya kufikiri majibu ya matatizo yetu tunaandamana kuwataka marais kwa imani tu. tunapaswa kuandamana kudai nini kifanyike. nini tufanyiwe na si nani ashike madaraka yapi. unaweza kuandamna kumtaka mtu siku ikifika anakufa utabadilije mawazo yako ghafla?
 
Lowasa alishindwa kutoa ajira akiwa waziri mkuu ata chembe ya mazingira ya ajira kwa vijana ilimshinda leo atakuja na miujiza gani ya ajira kwa hao vijana wasiojitambua tena wa vyuo vikuu.lna maana wakati lowasa ni waziri mkuu hawakuwepo Tanzania hao vijana wa vyuo vikuu,wakati lowasa anaasisi ufisadi Tanzania vijana hao walikuwa nje ya nchi na wakati anatolewa kafara na yeye kusema tatizo ni uwaziri mkuu hao vijana walikuwa wap?ebu acheni kuchezea akili za watanzania.Mwisho hakuna rais mwenye uchungu na nchi atakaetoka ndani ya ccm wote wanauchafu unaonuka harufu mbaya ya rushwa.

Wakati hayo yanatokea hawa vijana walikuwa chipukizi - pengine umri wa miaka 9 hadi 10 wakiwa shule za darasa la tatu au la nne. Wakati wanaanza kujua dunia na mienendo ya siasa za Tanzania wakakuta Wabongo watu wazima kama tulivyo kama kongoni tumeishasahau richmomduli na badala yake tunaimba "maamuzi magumu"! Nao wakajiunga nasi kushiriki kwaya ya 'maamuzi magumu'. Kwa maneno mengine ni watoto wadogo na ni wakusamehewa na kuonea huruma.
 
taarifa kupitia chanel ten hivi punde imeonesha wanafunzi wa vyuo vikuu kwa umoja wao wakipaza sauti kumtaka lowasa agombee urais na wapo nyuma yake..

The saga continues.. Sasa hivi hawamfati wanatamkia huko huko!!!

nilishaseme hizi shule za kata zinaleta product za ajabu sana.
 
nafikiri ulimaanisha umoja wa wanafunzi wa vyuo vikuu mwanza, ukitaja vyuo vikuu kwa ujumla wake ni wigo mpana sana utawaingiza na wasiokuwemo, italeta kama yale ya dodoma
 
Hapa naona uhuni uliopitiliza lakini tuko makini na ili kuthibitisha angalieni habari star tv na itv jumamos jioni! Huyu ----- WA bugando kanunuliwa na anaowajua yeye
 
Taarifa kupitia chanel ten hivi punde imeonesha wanafunzi wa vyuo vikuu kwa umoja wao wakipaza sauti kumtaka Lowasa agombee urais na wapo nyuma yake..

The saga continues.. Sasa hivi hawamfati wanatamkia huko huko!!!

Njaa ni mbaya sana aisee.
 
hizi shule za kata jamani tulieni kama UDSM mwalimu akifelisha anapandishwa daraja huko kwenu anafukuzwa ndio maana mnapata mda wa kucheza
 
Back
Top Bottom