ShesRise_1
JF-Expert Member
- Aug 21, 2025
- 21,463
- 49,794
Hatari sana
Ecosystem 😀😀😀😀Jamaa yangu mmoja hv alikua ana demu wake lkn mke wa mtu bc mm na mshikaji tulikua tunawaita anakuja yule demu na rafiki yake ila demu wa mshikaji alikua mzuri hata kuhusu suala la kitandani alikua vizuri jamaa alikua ananisimulia bc siku jamaa akaenda likizo kwao mi akaniacha funguo ya ghetto lake mi nikakutana na yule manzi kumbe nae alizimika nami nilivyogusa tu akasema tupange siku.Mfukoni sikua vizuri ikabidi nimpigie mshikaji aniazime hela akaniazima halafu nikampanga demu tukaenda kulekule kwenye ghetto lake mshikaji nikamkunja yule demu kwenye ghetto lile na nilimpa hela aliyoniazima jamaa yake
Can never be real fuckin ur hommies womanWe are real friends bro
Umemaliza kibabe sanaa, [emoji23][emoji23][emoji23]Ila sisi wanaume ni wabinafsi sana! Ingekuwa jamaa amekula rafiki wa girlfriend wake (shemeji wake wa kike) naamini angesifiwa humu.
Ila kwasababu Kala demu wa mshkaji wake eeeh anaitwa snitch nk nk! Waswahili hawakukosea “kunya anye kuku akinya bata aaahaaa ameharisha [emoji3])
NB: siungi mkono usaliti by the way .
Mwache mtoto...alibakwa🚮🚮🚮🚮🚮
Yaani we mwache tu, atafanywa vitu mbofu mbofu...kwahiyo mkuu unataka kusema upo salama..? ngoja jamaa lije lijue kesho tu uone litakavyokuja na style mpya yakulipiza kisasi, sio tu magazeti yataandika hadi vipeperushi, habari yako itakuwa gumzo mpaka kwenye vyombo vya kuoshea vyombo...😁
Hapana. Dada yake.Yule binti alitumia nguvu kubwa sana kunishawishi, hadi nikahisi labda anataka kuniambukiza maradhi, Nilimpuuza sana, hadi akaanza kunitolea maneno ya dharau, ananiambia eti au we siyo mwanaume rijali,
Sikumwambia rafiki yangu kwa kuogopa kuvunja urafiki wetu, jamaa hakujua wala kuhisi kinachoendelea,
Baada ya kuona dharau zimezidi nikaamua kumtolea uvivu, Nikamshghulikia kwelikweli, nikiapa itakuwa mara moja tu. Nb Tulicheki afya
Yule binti hakukoma kunisumbua, kwa bahati nzuri ilitokea nikahamia mkoa mwingine ndo ikawa mwisho .
Jamaa yangu tunawasiliana vizuri tu kama vile hakuna kilichotoea,
Wakati mwingine unaweza kutenda jambo bila kupenda.
Kwa upande wako umewahi kutoka na mpenzi wa rafiki yako? ilikuwaje, na uliwezaje kutoka kwenye huo mtego ukiwa salama?
Mke mweza umefufukia wapi? Maana ulipotea na mume hata simuoni🙆♂️🙆♂️🙆♂️Mwache mtoto...alibakwa
Nimekuja nikupore huyo ulienae sasa hiviMke mweza umefufukia wapi? Maana ulipotea na mume hata simuoni🙆♂️🙆♂️🙆♂️
🤣🤣🤣🤣Nimekuja nikupore huyo ulienae sasa hivi
Sema kweli....!Siwezi date na mtu ambaye namjua mtu wake mwingine, inanikata sanaa.
Hata kwenye mahusiano yangu, sitakagi kujua past ya mtu niliyenaye.
Hisia zinatoka kabisaa, SIWEZIIII
Wallah vilee. [emoji23][emoji23][emoji23]Sema kweli....!
ilinichukua muda kuelewa alichokua akikimaanisha sikua na papara nilimuita mbele ya rafiki yangu nikasema ukweli hapo ndo ulikua mwanzo mpya wa kuwa huru upande wanguYule binti alitumia nguvu kubwa sana kunishawishi, hadi nikahisi labda anataka kuniambukiza maradhi, Nilimpuuza sana, hadi akaanza kunitolea maneno ya dharau, ananiambia eti au we siyo mwanaume rijali,
Sikumwambia rafiki yangu kwa kuogopa kuvunja urafiki wetu, jamaa hakujua wala kuhisi kinachoendelea,
Baada ya kuona dharau zimezidi nikaamua kumtolea uvivu, Nikamshghulikia kwelikweli, nikiapa itakuwa mara moja tu. Nb Tulicheki afya
Yule binti hakukoma kunisumbua, kwa bahati nzuri ilitokea nikahamia mkoa mwingine ndo ikawa mwisho .
Jamaa yangu tunawasiliana vizuri tu kama vile hakuna kilichotoea,
Wakati mwingine unaweza kutenda jambo bila kupenda.
Kwa upande wako umewahi kutoka na mpenzi wa rafiki yako? ilikuwaje, na uliwezaje kutoka kwenye huo mtego ukiwa salama?
Utakubali shemegi....?Weee apiaa????
Yesu wanguJamaa yangu mmoja hv alikua ana demu wake lkn mke wa mtu bc mm na mshikaji tulikua tunawaita anakuja yule demu na rafiki yake ila demu wa mshikaji alikua mzuri hata kuhusu suala la kitandani alikua vizuri jamaa alikua ananisimulia bc siku jamaa akaenda likizo kwao mi akaniacha funguo ya ghetto lake mi nikakutana na yule manzi kumbe nae alizimika nami nilivyogusa tu akasema tupange siku.Mfukoni sikua vizuri ikabidi nimpigie mshikaji aniazime hela akaniazima halafu nikampanga demu tukaenda kulekule kwenye ghetto lake mshikaji nikamkunja yule demu kwenye ghetto lile na nilimpa hela aliyoniazima jamaa yake