Mbaga Jr
JF-Expert Member
- May 28, 2018
- 53,274
- 129,385
Sina taarifa zake 😂Mbaga, lamama wangu umemtupa wapi...?
Sina taarifa zake 😂Mbaga, lamama wangu umemtupa wapi...?
Watu wanakuza mambo. Eti hutakiwi kuwa na mpenzi wa rafiki yako hata kama wameachana.Ila sisi wanaume ni wabinafsi sana! Ingekuwa jamaa amekula rafiki wa girlfriend wake (shemeji wake wa kike) naamini angesifiwa humu.
Ila kwasababu Kala demu wa mshkaji wake eeeh anaitwa snitch nk nk! Waswahili hawakukosea “kunya anye kuku akinya bata aaahaaa ameharisha 😀)
NB: siungi mkono usaliti by the way .
Watu wanakuza mambo. Eti hutakiwi kuwa na mpenzi wa rafiki yako hata kama wameachana.
Yaani wanachukulia ni kosa kubwa utafikiri umeua mtu.
Mimi naona ni jambo dogo sana.
We mbwaaa,Sina taarifa zake 😂
Mkuu usinitie dhambi ya uzinifu, mm bado nna uvulana wangu, uboo bado una lailonWe mbwaaa,
Ushamgegeda dada yangu alafu huna time nae, miyeyusho sana wewe
Dakika za jioni kabla sijawakimbia humu, nilishaona ameanza kukuelewa.Mkuu usinitie dhambi ya uzinifu, mm bado nna uvulana wangu, uboo bado una lailon
Sio kwel boss 😂Dakika za jioni kabla sijawakimbia humu, nilishaona ameanza kukuelewa.
Najua kwa winga zako za kibu, mapema sana Diarra kashaokota goal kunyavu, hahah
Kwa hiyo Sisi tufanyeje?Yule binti alitumia nguvu kubwa sana kunishawishi, hadi nikahisi labda anataka kuniambukiza maradhi, Nilimpuuza sana, hadi akaanza kunitolea maneno ya dharau, ananiambia eti au we siyo mwanaume rijali,
Sikumwambia rafiki yangu kwa kuogopa kuvunja urafiki wetu, jamaa hakujua wala kuhisi kinachoendelea,
Baada ya kuona dharau zimezidi nikaamua kumtolea uvivu, Nikamshghulikia kwelikweli, nikiapa itakuwa mara moja tu. Nb Tulicheki afya
Yule binti hakukoma kunisumbua, kwa bahati nzuri ilitokea nikahamia mkoa mwingine ndo ikawa mwisho .
Jamaa yangu tunawasiliana vizuri tu kama vile hakuna kilichotoea,
Wakati mwingine unaweza kutenda jambo bila kupenda.
Kwa upande wako umewahi kutoka na mpenzi wa rafiki yako? ilikuwaje, na uliwezaje kutoka kwenye huo mtego ukiwa salama?
MniombeeKwa hiyo Sisi tufanyeje?
Kwani rafiki yako amesemaje?Mniombee
Hajui kilichotokea mkuuKwani rafiki yako amesemaje?
Mie wenye tabia hizo nilipita nao wengi mno na kwakuwa walikuwa wanataka wao safari ya buza kwa mpalange tulienda sana.Yupo mmoja,ushemeji ulinoga sana na mara zote nilipokuwa safari ama kwenda nje kusoma nilikuwa naleta zawadi kwake,na kwa mumewe ambae ndie rafiki yangu.Walianza kugombana na mimi ndio nilikuwa msuluhishi,nilijitahidi sana kuleta amani kwao lakini wapi wao walizidi kugombana,basi kuna siku nilikuwa mwanza kwa dada yangu huyo mwanamke alinipigia simu kuwa anapita kwenda sengerema nikamuendea stendi nikampeleka hotelini,baadae jioni nilimfata twende kwenye bia.Huyo mwanamke wala hakupepesa maneno aliniambia waziwazi shemeji leo ni lazima unile,basi tukatoka tukaenda muziki,nilimjulisha dada sitarudi home.Nilimla sana huyo shem sana,basi niliendelea kumla kwa muda baadae nilimuachaYule binti alitumia nguvu kubwa sana kunishawishi, hadi nikahisi labda anataka kuniambukiza maradhi, Nilimpuuza sana, hadi akaanza kunitolea maneno ya dharau, ananiambia eti au we siyo mwanaume rijali,
Sikumwambia rafiki yangu kwa kuogopa kuvunja urafiki wetu, jamaa hakujua wala kuhisi kinachoendelea,
Baada ya kuona dharau zimezidi nikaamua kumtolea uvivu, Nikamshghulikia kwelikweli, nikiapa itakuwa mara moja tu. Nb Tulicheki afya
Yule binti hakukoma kunisumbua, kwa bahati nzuri ilitokea nikahamia mkoa mwingine ndo ikawa mwisho .
Jamaa yangu tunawasiliana vizuri tu kama vile hakuna kilichotoea,
Wakati mwingine unaweza kutenda jambo bila kupenda.
Kwa upande wako umewahi kutoka na mpenzi wa rafiki yako? ilikuwaje, na uliwezaje kutoka kwenye huo mtego ukiwa salama?
Hujajibu swali la mleta mada, siku hizi unakwepa sana maswali!!😅🚮🚮🚮🚮🚮
Shikamoo mkuu!Hujajibu swali la mleta mada, siku hizi unakwepa sana maswali!!😅
Sio mkuu wako mimi!!Shikamoo mkuu!
Daah, ngumu kumezakama rafki yako umpenda kwa dhati keti nae, mwambie ukweli, mwombe radhi.
NB ; Uyo mwanamke ana poor brain kama alikutaka na mwish wa cku mka perform, siku akigombana na msela anaweza mwambia ukweli kama kumkomoa!
Hongera mkuuHapana sijawahi na sitarajii, nina kinyaa siwezi kulala na mwanamke ambaye najua "bf wake yule pale"!!