Wee,sema kweli🥹?We are real friends bro
Utakuwa kibibi tu wewe🚮🚮🚮🚮🚮
Urijali wetu wanaume upo kwenye misimamo kutokubali kufanya jambo usilolitaka na sio kingine mkuuYule binti alitumia nguvu kubwa sana kunishawishi, hadi nikahisi labda anataka kuniambukiza maradhi, Nilimpuuza sana, hadi akaanza kunitolea maneno ya dharau, ananiambia eti au we siyo mwanaume rijali,
Sikumwambia rafiki yangu kwa kuogopa kuvunja urafiki wetu, jamaa hakujua wala kuhisi kinachoendelea,
Baada ya kuona dharau zimezidi nikaamua kumtolea uvivu, Nikamshghulikia kwelikweli, nikiapa itakuwa mara moja tu. Nb Tulicheki afya
Yule binti hakukoma kunisumbua, kwa bahati nzuri ilitokea nikahamia mkoa mwingine ndo ikawa mwisho .
Jamaa yangu tunawasiliana vizuri tu kama vile hakuna kilichotoea,
Wakati mwingine unaweza kutenda jambo bila kupenda.
Kwa upande wako umewahi kutoka na mpenzi wa rafiki yako? ilikuwaje, na uliwezaje kutoka kwenye huo mtego ukiwa salama?
Kama wameoana ndio kosa.
Ila kwa hawa wengine. Ni kawaida.
by the way hata mwanamke uliyenae sasahivi alikuwa na mwanaume kabla yako. Kinachotofautisha ni kuwa huyo mwanaume hakuwa rafik yako.
sAMAHANI MKUU Ndogo ndo niniVijana mnapenda sana kutembea na vifo mkononi ila nawaonya acheni kuwataman wake za watu asa rafiki yako,bos wako,jilan yako mtakufa vibaya au mtaliwa ndogo
Teh teh teh teeeeh!Hapana sijawahi na sitarajii, nina kinyaa siwezi kulala na mwanamke ambaye najua "bf wake yule pale"!!
Jamaa yangu mmoja hv alikua ana demu wake lkn mke wa mtu bc mm na mshikaji tulikua tunawaita anakuja yule demu na rafiki yake ila demu wa mshikaji alikua mzuri hata kuhusu suala la kitandani alikua vizuri jamaa alikua ananisimulia bc siku jamaa akaenda likizo kwao mi akaniacha funguo ya ghetto lake mi nikakutana na yule manzi kumbe nae alizimika nami nilivyogusa tu akasema tupange siku.Mfukoni sikua vizuri ikabidi nimpigie mshikaji aniazime hela akaniazima halafu nikampanga demu tukaenda kulekule kwenye ghetto lake mshikaji nikamkunja yule demu kwenye ghetto lile na nilimpa hela aliyoniazima jamaa yakeYule binti alitumia nguvu kubwa sana kunishawishi, hadi nikahisi labda anataka kuniambukiza maradhi, Nilimpuuza sana, hadi akaanza kunitolea maneno ya dharau, ananiambia eti au we siyo mwanaume rijali,
Sikumwambia rafiki yangu kwa kuogopa kuvunja urafiki wetu, jamaa hakujua wala kuhisi kinachoendelea,
Baada ya kuona dharau zimezidi nikaamua kumtolea uvivu, Nikamshghulikia kwelikweli, nikiapa itakuwa mara moja tu. Nb Tulicheki afya
Yule binti hakukoma kunisumbua, kwa bahati nzuri ilitokea nikahamia mkoa mwingine ndo ikawa mwisho .
Jamaa yangu tunawasiliana vizuri tu kama vile hakuna kilichotoea,
Wakati mwingine unaweza kutenda jambo bila kupenda.
Kwa upande wako umewahi kutoka na mpenzi wa rafiki yako? ilikuwaje, na uliwezaje kutoka kwenye huo mtego ukiwa salama?
Hatari sanaMie wenye tabia hizo nilipita nao wengi mno na kwakuwa walikuwa wanataka wao safari ya buza kwa mpalange tulienda sana.Yupo mmoja,ushemeji ulinoga sana na mara zote nilipokuwa safari ama kwenda nje kusoma nilikuwa naleta zawadi kwake,na kwa mumewe ambae ndie rafiki yangu.Walianza kugombana na mimi ndio nilikuwa msuluhishi,nilijitahidi sana kuleta amani kwao lakini wapi wao walizidi kugombana,basi kuna siku nilikuwa mwanza kwa dada yangu huyo mwanamke alinipigia simu kuwa anapita kwenda sengerema nikamuendea stendi nikampeleka hotelini,baadae jini nilimfata twende kwenye bia.Huyo mwanamke wala hakupepesa maneno aliniambia waziwazi shemeji leo ni lazima unile,basi tukayokabtikaenda muziki,nilimjulisha dada sitarudi home.Nilimla sana huyo shem sana,basi niliendelea kumla kwa muda baadae nilimuacha
Kam kauwaaaaa ikijaaa wee fumuaaa 🤭
Sijawahi sweetheart...Kam kauwaaaaa ikijaaa wee fumuaaa 🤭
Maisha ndo hayaaahayaaaaa
Weee apiaa????Sijawahi sweetheart...
Usilitaje jina na Mungu wako bure...Weee apiaa????