Umewahi kumchukia mtu bila sababu?

Umewahi kumchukia mtu bila sababu?

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Posts
5,313
Reaction score
2,657
Sina uhakika kama binadamu wote tuna tabia kama hizi nilizo nazo mie, hii kuna dada mmoja mzuri kwa sura,na hata muonekano wake kwa ujumla,huyu dada mie sijawahi kabisa hata kusalimiana nae,cha ajabu mie ninapo muona tu huwa nachukia sana imefikia muda sasa naanza kuamini wale wanatumiaga misemo ya "damu yangu haipatani nae" yaani huwa najisikia ovyo sana ninapo muona.hivi na wewe uliwahi kumchukia mtu bila sababu? Kama ni kweli je?ni kwanini?
 
Mmhh! Hii yako kali, unamchukia mpita njia? Hakujui humjui! Itakuwa unatatizo la kishirikina wewe si bure.
 
wewe ni wale design ya wenye hamu na udongo/liamao/harufu ya kiatu ...... ? maana sometimes wanawachukia watu bila sababu. kama sio pole halafu jaribu kujirekebisha maana huna uwezo hata wa kutengeneza kucha ya mtu hivyo usichukie kazi za Mungu.
 
Hahahaaaa! Hio itakwa LOVE N HATE SITUATION!!!! We unajicomvise kuwa unamchukia yule dada, ila KIUNDANI unampendaaa sanaaa na unamkubali kinoma, n you are ashamed to accept that, maybe because UNAHISI HATOKUKUBALI. Na kumchukia mkwako unajiconsole kwa kuaccept defeat kabla ya kujaribu! La ajabu siku yule dada akiwa NICE kwako hate yote itakutoka!!!! LOL!
 
Kama wewe ni mwanaume inaonyesha una hisi ukimtongoza atakutolea nje

Kam wewe ni mwanamke bs amekuzidi kwa kila kitu so unaomuonea wivu
 
Hahahaaaa! Hio itakwa LOVE N HATE SITUATION!!!! We unajicomvise kuwa unamchukia yule dada, ila KIUNDANI unampendaaa sanaaa na unamkubali kinoma, n you are ashamed to accept that, maybe because UNAHISI HATOKUKUBALI. Na kumchukia mkwako unajiconsole kwa kuaccept defeat kabla ya kujaribu! La ajabu siku yule dada akiwa NICE kwako hate yote itakutoka!!!! LOL!

basi nadhani nitakuwa na zaidi ya tatizo,hah!hahah hapo kwenye "kumpenda" mh!! Sina uhakika kama hata siku moja inaweza kutokea,sie ni binaadamu
 
Kama wewe ni mwanaume inaonyesha una hisi ukimtongoza atakutolea nje

Kam wewe ni mwanamke bs amekuzidi kwa kila kitu so unaomuonea wivu

mie ni dume tena lililokamili,yaani mpango wa mie kumtokea au kuhisi kuwa nikimtokea atanikataa si kweli,ila naweza nikahisi kuwa pengine muonekano wake hasa mdomo wake ulivyo kaakaa ki-dharau dharau ndio kitu pengine kinachoweza kuniaminisha kuwa tabia yangu itakuwa inatokana na hivyo.
 
Sina uhakika kama binadamu wote tuna tabia kama hizi nilizo nazo mie, hii kuna dada mmoja mzuri kwa sura,na hata muonekano wake kwa ujumla,huyu dada mie sijawahi kabisa hata kusalimiana nae,cha ajabu mie ninapo muona tu huwa nachukia sana imefikia muda sasa naanza kuamini wale wanatumiaga misemo ya "damu yangu haipatani nae" yaani huwa najisikia ovyo sana ninapo muona.hivi na wewe uliwahi kumchukia mtu bila sababu? Kama ni kweli je?ni kwanini?

Badala ya kuikubali hii hali na kutafuta justfication hapa jamvini kulinda huo udhaifu, ni bora kujitahidi kushindana na huo moyo wa 'chuki' zisizo na sababu. Ni vyema ukajaribu kujitahidi kujijengea ukaribu na hao unaowahisi kuwa huwapendi kwa kuwasalimia na kuwachukulia kama rafiki wa kawaida. Wafikirie mema badala ya kuhisi kuwa na wao wanakuchukia hiyo itakuongezea chuki zisizo na tija. Ni hali ambayo huwatokea baadhi ya watu. Hata hapa jamvini, kuna baadhi ya watu wenye hizo tabia na wengine hudiriki hata kuwachukia watu kwa username/ID zao tu au pengine hata wanavyotoa comments ....
Kuna mmoja aliwahi kunipm kunieleza hiki kitu, nilishangaa.
 
Ukisikia roho mbaya ndo hiyo sasa
Kifupi jombaa una roho mbaya!!!!
Changanya miguu kwa mzee wa upako kwa msaada zaidi
 
kujiita "slave" inamaana wewe ni mtumwa.. jaribu kufanyia maombi huenda ukawa unatumika! (just saying)
 
you love her badly, ila unaona yuko juu ya viwango vyako kwa unaona hawezi kukubali.

Pole

face it!
 
Haiwezekani na haitawezekana Kumchukia Mtu bila Sababu....Jichunguze inaonekana una matatizo ya kutokukubali hisia zako
 
unamchukia sababu una mhisi vibaya
so hisia zako zikiwa wrong chuki itakwisha
 
Sina uhakika kama binadamu wote tuna tabia kama hizi nilizo nazo mie, hii kuna dada mmoja mzuri kwa sura,na hata muonekano wake kwa ujumla,huyu dada mie sijawahi kabisa hata kusalimiana nae,cha ajabu mie ninapo muona tu huwa nachukia sana imefikia muda sasa naanza kuamini wale wanatumiaga misemo ya "damu yangu haipatani nae" yaani huwa najisikia ovyo sana ninapo muona.hivi na wewe uliwahi kumchukia mtu bila sababu? Kama ni kweli je?ni kwanini?

You yourself feel inferior to her. Sasa hiyo ndio inaleta chuki ya ndani. Siku moja akikuchekea vyema na kukuweka karibu yake hutaamini namna utakavyoitafuta ile chuki yako usiione.
 
Back
Top Bottom