Kuna mjadala niliwahi kuusoma ktk mtandao mmoja ambao kwa sasa siukumbuki,mjadala huo uliwatenga watu ktk makundi mawili kundi moja lilikuwa linasema % kubwa ya binaadam wana u-chizi,kundi la 2. Lilisema % kubwa ya binaadamu hakuna mwehu,hata wale ambao tunawaona mitaani wakiwa wachafu na kuzungumza maneno ya ki wenda wazimu huku wamebeba makopo au taka-taka,kua kama kweli ni chizi hawezi akaumiza kichwa chake kuwaza,kuwa anapo patwa na njaa kwanza hutambua hiyo ni nini na nini tiba ya njaa 2 huamua kwenda sehemu kwa kutumia akili yake mpaka katika madampo ambapo pia akifika hapo huwezi mkuta anakula makopo ila atatafuta mpaka atapata chakula, hivyo basi mie kumchukia mtu bila sababu naweza nikawa sio chizi na pia naweza kuwa chizi kulingana majibu ambayo naendelea kuyapata, ifahamike tena kuwa kuna kupenda na kuchukia kama alivyosema pakajimmy huko juu,hapana inawezekana hata nyie huwa mnachukia bila sababu kama ambavyo huwa mnapenda bila sababu.