Tatizo lako moja tunaposhindwana me na wewe, ukipata mpunga simu zangu hupokei ππππ Nakuaminia bebe Kwa kusimamia show
Una seat yako heaven
Hahahaaaπ€£π€£π€£Lamomy anauliza ana Hela?
Hiyo ya kawaida si ndo za sie tusio na miguu ya bia auπ€£
Tutakuwa tunapoteza muda!
Mambo ya kurudishiana pesa au kuomba kubadilisha saa ngapi?!!
We kabila gani? Hebu mtumie kibunda [emoji23][emoji23][emoji23]
Huyo mieee!![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mgambo wa wapiii huyuu?
Na Gugoπ!Kwa kweli uzee ushapiga hodi hii picha kwa msaada wa Snapchatπππ§
Kasema wanaume mje mninunulie kiatu, yani mumpe pesa ya kiatu!!But ametaka kiatu
NapoteaTatizo lako moja tunaposhindwana me na wewe, ukipata mpunga simu zangu hupokei πππ
Ulitupia!!!!????Soon nataka nikubless urareee unonoo
Iam quite fine, hope everything is going well on your side dude[emoji123]
Unajifanyaga una mambo mengi wewe ukishapokea kibunda!!! Mara niko Mwanza kwenye kongamano simu haziruhusiwi!!Napotea
Yaani nishakua taoeli jmnπ€£π€£
Unanichukulia poa eeh!!???Kamanda tunaomba hata picha ya kidole,pic halisi sio hiyo ya combat...kidole hiko chenye wedding ring binadamu wengine wapate wivu kuwavesha watu wao wa karibuπ
Kasema wanaume mje mninunulie kiatu, yani mumpe pesa ya kiatu!!
Sio mkanunue mumtumie!
Afu mbona CAPTO hiyo pesa unaanza utata?! Me nakuonaga mzungu hizo mambo kwako ndogo sana!! Hebu mwambie Tayana akupe account umuingizie mpunga huo[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Eeee nani tena huyu?! πππ
Kikorea kina panda siku hizi π, au Mpaka utembee na dictionary.Alhamdulillah mzee, tupo tu[emoji1666]
Tayana-wog nilikwambia toka mapema πππOooh she wanted money? Oooh sorry canβt do that, cause i am broke
Udugu nilivyoona ile pic yako nikajua ndio umetoka kumkamata ankol maba π€£π€£π€£Unanichukulia poa eeh!!???
Nivile Kamera yangu imeharibika tu!πΆπ»ββοΈ
Siwezi kukuchukulia poa madame rafiki.Unanichukulia poa eeh!!???
Nivile Kamera yangu imeharibika tu!πΆπ»ββοΈ
Unataka ugundue nini mfyuu βΊοΈSiwezi kukuchukulia poa madame rafiki.
Kwahiyo hata zile ya thread ya selfie ya zamani huna ?
πππππππ Ngoja badae nikuwekee ya kikamanda niloweka poziπUdugu nilivyoona ile pic yako nikajua ndio umetoka kumkamata ankol maba π€£π€£π€£