Umeona vitu vingapi hapa...?.

Umeona vitu vingapi hapa...?.

NDUKI

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Posts
3,439
Reaction score
2,452
woods-spirit.jpg
 
Hiyo pua huyo demu akiachia ushuzi anaweza kuua bila kukusudia
 
Uso wa mtu
Pua ni mwanamke
Mdomo mzizi
Ndevu majani
Mawe mawili kwenye sikio
Shina na matawi ya mti
Halafu hapo kwenye jicho lake la kushoto kuna kitu bado sijakipa jina
 
Uso wa mtu
Pua ni mwanamke
Mdomo mzizi
Ndevu majani
Mawe mawili kwenye sikio
Shina na matawi ya mti
Halafu hapo kwenye jicho lake la kushoto kuna kitu bado sijakipa jina

Hongera asee umepatia patia ila hizo red tu umekosa rekebisha hapo...!.
 
woods-spirit.jpg

Du hizi kope zake za macho na hasa hiyo ya kushoto
duh nakuja sasa hivi
 
woods-spirit.jpg

Du hizi kope zake za macho na hasa hiyo ya kushoto
duh nakuja sasa hivi

Hahaa ulisema unakuja sasa hivi lakini haujarudi mpaka sasa hivi mkuu.............kope zikoje kwani kiongozi ?.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom