Umemfumania na vidonge vya majira. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umemfumania na vidonge vya majira.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Aug 22, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,747
    Likes Received: 1,118
    Trophy Points: 280
    Hebu tuchukulie kwamba, wewe ni mzazi, iwe ni wa kike au wa kiume. Halafu una binti mkubwa ambaye amefikia umri wa kuweza kushiriki tendo la ndoa. Siku isiyo na jina, unamfuma akiwa na vidonge vya majira. Hebu niambie, ungefanya nini?
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,849
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Unamueleza ajilinde, maana ukimwi ni hatari zaidi ya mimba.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,387
    Likes Received: 28,172
    Trophy Points: 280
    Unamkalisha chini kwa utaratibu tu, halafu unamuuliza kwa nini anavyo na kwa nini anavihitaji. Unamweleza athari za kungonoka akiwa angali mdogo hivyo. Unampa moyo kuwa mustakabhai wake una nuru na asifanye mambo ambayo yanaweza kumzimia hiyo nuru.
     
  4. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwanza anaelewa madhara ya mimba hilo nampongeza,pili awe makini na ukimwi na awe mwaminifu.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    binti mkubwa wa umri gani??????/

    20???
    30???????
     
  6. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Mwambie pia hivo vidonge kuanza kuvinywa mapema hivo, vinawez a mletea uvimbe kwenye kizazi,na kupunguza chance yaa kupata mtoto, pia mkumbushe kuanza kufanya mapenzi mapema kunaweza sababisha cancer ya mlango wa uzazi, ila la muhimu ajikinge sababu kuna ukimwi utaweza mmaliiza, anatumia vidonge coz hajikingi
     
  7. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,296
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    mpongeze, halafu mwongezee kondoms
     
  8. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 10,133
    Likes Received: 1,515
    Trophy Points: 280
    Watoto wa siku hizi. Mimi na umri huu hata sijuhi hivyo vidonge vinafananaje. Kazi tunayo.
     
Loading...