Umeme wakatisha maisha ya vichanga Hospitalini Muhimbili

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,855
Points
2,000

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,855 2,000
Kuna watu wantaka kupotosha kuwa genereta ilikuwa hakuna, nawashangaa sana, yaani hamkuisoma ile post ya mwanzo? inasema hivi:

" ...Walieleza kwamba baada ya kukaa gizani kwa muda wa dakika 10, umeme wa jenereta uliwaka ambapo waliruhusiwa kwenda kuwanyonyesha watoto wao...

Jenereta lipo, tatizo ni kwa nini liwake dakika 10 baadae?

Labda lilichelewa kuwaka kwa sababu lilikuwa linasubiri kuundiwa Kamati Teule!
 

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Points
0

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 0
kama ile kamati teule tuliyoiunda kutaka kamati ya ushindi KiTETO ichunguzwe ilishindwaje? au sio? Ha ha ha ha haaaaaaaaaaa ha!
Cha kuchekesha hapa ni kipi sasa! Watu walisha-move on kutoka Kiteto na sasa kuna miziki mipya inawekwa hapa JF na wewe unaleta kifafa hapa!

tik tak tik tak!
 

green29

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
312
Points
225

green29

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
312 225
Jamani Jenereta ya kukaa standby kama pale Muhimbili inagharimu karibu dola laki moja hivi na kidogo. Kimsingi mnachosema ni kuwa katika Wizara yetu ya Afya hakukuwa na mtu yeyote ambaye angeweza kuchukua dakika chake kuangalia mtandao na kugundua kuwa zipo "Standby Generators" ambazo tunaweza kuzimuda na tunaaweza kununua moja kwa moja toka kwa watengenezaji.

kwa vile mimi ni mzalendo nimewapa website ya kampuni ambayo ni "maslahi" kidogo. Nawashauri wawasiliane nao na wakiulizwa nani amewarefer waandike, http://www.klhnews.com ili na miye nipate katenda kidogo.

http://www.generac.com/Default.aspx
Kiwira coal mine au kampuni nyingine!?
 

Forum statistics

Threads 1,388,856
Members 527,817
Posts 34,012,298
Top