UMEME WA JUA msaada wanaJF | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UMEME WA JUA msaada wanaJF

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KASRI, Feb 2, 2011.

  1. K

    KASRI Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Salaam wanaJF.
    Naomba kufahamishwa gharama/bei za/ya kufunga umeme wa jua (solar electricity) itakayoweza kutumika kwa vifaa vya nyumbani vikiwemo:jokofu (friji), RUNINGA (tv), REDIO,TAA KAMA 8 NK.

    TAFADHALI NAOMBA MSAADA HUO KWA ANAYEFAHAMU ILI NIKAWAPE WAZAZI WALIOPO KIJIJINI (MOROGORO) KAMA ZAWADI. NDIO NIMEANZA KAZI HIVYO MSHAHARA WA MWANZONI NAPENDA UKAFANYE HIYO KAZI.

    NATANGULIZA SHUKURANI.
     
  2. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,385
    Likes Received: 5,206
    Trophy Points: 280
    Hebu piga hii namba ulizia anold 0787001525, 0715007525
     
Loading...