Umegundua nini kwenye picha hii ya mwenge?

Umegundua nini kwenye picha hii ya mwenge?

Nilichoona ni jinsi mwenge huo ulivyotengenezwa lile bati la juu ni kiashiria cha...Ufalme.
 
Mi nimegundua ni namna ya kula ela za walipa kodi kwa kutumia mwenge maana hauna maana yoyote zaidi ya mwisho wa siku kuambiwa gharama za mwenge zilikua billion 50

Kweli kila mbuzi anakula kwa urefu wa kamba yake.....!!!!
 
mwenye thread kasepa bila kutegua kitendawili chake.

Nahisi hilo shati la kijani linaashiria mbio za mwenge=chichiem
 
Ninachokiona hapo ni viongozi wasela japokuwa wanafanya jambo la muhimu kwa historia ya Taifa lao
 
Simple sana.Nimegundua kuwa moto unaowaka kwenye Mwenge una umbo la ndege mwenye miguu mirefu na mkia mrefu.Kwa jinsi ndege huyo alivyo,itakuwa ngumu kwake kutembea kwa haraka au kuruka.Hii ni alama tosha ya kudumaa kwetu.Ni alama ya kushindwa kwetu.Jambo hilo li wazi....
 
sura za hao wanaokabidhiana pamoja na hao wakimbiza mwenge kiukweli sio za matumaini kabisa, haziendani na maudhui ya mwenge enzi hizo kuwa hufufua matumaini ya wanyonge, asaiv ni kudidimiza kabisa matumaini yalioanza kupatikana.
 
Ni kama wanaiga kama m4c,lakini wanatumia mwenge,magamba yana akilio mbovu,ilo dubwasha lonaeneza ukimwoi na kuhamasisha uhasherati zaidina linatumia kodi zetu kutua wenyewe,lifutwe kabisa ma sitaki kulisikia,magamba tu mambo yao ndio wako boze nalo
 
mbona wote wamenuna hawana furaha na wanachokifanya?
 
Walioona picha ya ndege wamepatia kitendawili hiki. Nwashukuruni wote walioshiriki chemsha bongo hii.
Kila la heri na zawadi yenu ni kuwapigia makofi pwa pwa pwa pwa pwa! Mbarikiwe kwa umakini wenu.
 
Mbio za mwenge zimebaki kwa wachache na hata hao wanaoshiriki hawana mzuka wanafanya kutimiza wajibu wa watawala wa juu ambao ndio hasa wanaofaidika na mbio hizo
 
DSC_0115.JPG

Nimegundua makabidhiano ya mwenye.
Kiukweli hii kitu ilitakiwa iwe makumbusho hii.....Enzi zake zishapita,Kama hatuwezi kupanga njia mbadala za kujiletea maendeleo hadi Leo hii miaka50 baada ya uhuru, hakuna ambacho mwenye utaongeza.
 

Nimegundua makabidhiano ya mwenge.
Kiukweli hii kitu ilitakiwa iwe makumbusho hii.....Enzi zake zishapita,Kama hatuwezi kupanga njia mbadala za kujiletea maendeleo hadi Leo hii miaka50 baada ya uhuru, hakuna ambacho mwenye utaongeza.
 
Hivi mwenge ni wa chama au wa serikali? mbona sielewi?

Nasikia ukiteuliwa kamanda wa mbio za mwenge umeula sanaa hehehe
 
Ni kama wanaiga kama m4c,lakini wanatumia mwenge,magamba yana akilio mbovu,ilo dubwasha lonaeneza ukimwoi na kuhamasisha uhasherati zaidina linatumia kodi zetu kutua wenyewe,lifutwe kabisa ma sitaki kulisikia,magamba tu mambo yao ndio wako boze nalo

ingawa umeandika kama kichaa,lakini nimeiona hoja,asante saaaaana
 
Walioona picha ya ndege wamepatia kitendawili hiki. Nwashukuruni wote walioshiriki chemsha bongo hii.
Kila la heri na zawadi yenu ni kuwapigia makofi pwa pwa pwa pwa pwa! Mbarikiwe kwa umakini wenu.

kweli bana kandege kanaonekana au ni uchawi wa ccm??
 
Back
Top Bottom