Umdhaniaye sie kumbe Ndiye. Kenya hongera sana!


Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
7,682
Points
2,000
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
7,682 2,000
Uhuru busara anazo unaetaka awe kama hivyo amenyimwa busara bali amejaaliwa papara...huyu mtu wetu hana ushawishi wowote ule zaidi ya kuegemea kwenye udini na uchama, na ukabila ingawa kiuhalisia sio wa kabila hilo maana ni mhutu aliejifanya msukuma hivyo lazima a base kwenye hivyo vipengele ili aweze kushawishi watu
 
G

goodluck5

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2014
Messages
3,113
Points
2,000
G

goodluck5

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2014
3,113 2,000
makamanda bhana, yaani wapo tayari kumpa adui t.go ili mradi tu kumkomoa ngosha...maajabu haya!
 
Nyange

Nyange

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
3,201
Points
2,000
Nyange

Nyange

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2010
3,201 2,000
makamanda bhana, yaani wapo tayari kumpa adui t.go ili mradi tu kumkomoa ngosha...maajabu haya!
Ukweli unauma, jadili hoja sio matusi, ndo maana nchi hii imeangamia kwa kukosa maarifa. Juzi nimetoka kijijini, wakulima wanalia. Wana mazao lakini wamezuia wasiuze kwa wafanyabiashara wanaotoka nje ya nchi.
  • Wanawalazimisha wauze kwenye vyama vya misingi lkn hivyo vyama havia hela.
  • Wanalazimishwa wanunue lline za simu na kujisajiri ili wakilipwa malipo yapitie kwenye line za simu
  • Shule zimefunguliwa hawana hela huku mazao yao wanayo, wanaogopa kuuza kwani wanunuzi na wauzaji wanawekwa ndani.
  • Lkn huku tunashangilia upupu sijui ndege sijui madaraja.
Hivi kweli viongozi wamesahau kuwa wanaongoza nchi nzima na badala yake wanaishia kufanya maonesho kwenye eneo moja ( Silitaji) Mungu tumemkosea nini sis?
 
dalalitz

dalalitz

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2013
Messages
2,641
Points
2,000
dalalitz

dalalitz

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2013
2,641 2,000
Mwaweza kujionea wenyewe kwa hiyo clip. Huku kwetu Tanzania mihemko ndiyo inatawala. Eh Mwenyezi Mungu tunaomba rehema.View attachment 819460
Umewahi kunywa juice taamuuu,
Lakini mwishoni ndani ya bilauri unayoitumia ukakutana na Inzi au nywele?

Yak, Ndio hii sasa.

Hivi Uhuru hapo mwishoni anaposema,
Ameomba kwa jina la
'Babayake Yesu Kristo',
Vipi Wakenya-Waislam na Wengine wasio Wakristo,

-Wanaitikia Amin?

Vipi kuhusu hisia zao?
 
Nyange

Nyange

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
3,201
Points
2,000
Nyange

Nyange

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2010
3,201 2,000
Umewahi kunywa juice taamuuu,
Lakini mwishoni ndani ya bilauri unayoitumia ukakutana na Inzi au nywele?

Yak, Ndio hii sasa.

Hivi Uhuru hapo mwishoni anaposema,
Ameomba kwa jina la
'Babayake Yesu Kristo',
Vipi Wakenya-Waislam na Wengine wasio Wakristo,

-Wanaitikia Amin?

Vipi kuhusu hisia zao?
Issue ni kuwa kitu kimoja, Wakenya tuliwadharau kwa ukabila kwa sasa wako mbali hatuwafikii. Hata ukiangalia utajilinganisha nao?

Kafanikiwa kuwaweka pamoja ukilinganisha na wa kwetu. heli kuweka pamoja kuliko kutawanya.
 

Forum statistics

Threads 1,295,821
Members 498,405
Posts 31,224,257
Top