CotterPin
JF-Expert Member
- Jul 30, 2018
- 2,395
- 5,011
Huyu ni shabiki maandazi hana hata fact moja, anakomaa na hearsay tu siraha yake kubwa matusi.Kwani kila analosema kabendera ndo ukweli?
Huyu ni shabiki maandazi hana hata fact moja, anakomaa na hearsay tu siraha yake kubwa matusi.Kwani kila analosema kabendera ndo ukweli?
Baba yangu ndio wewe nakujua chizi hujaponaKumbuka kumpa dawa baba yako pia.
Gentleman unaupiga mwingi sana.relax now![]()
Sina mtoto kihande kama wewe.Baba yangu ndio wewe nakujua chizi hujapona
Hao ndo wanaofanya upinzani uonekane ni uropokajiHuyu ni shabiki maandazi hana hata fact moja, anakomaa na hearsay tu siraha yake kubwa matusi.
Which fact do you want? Prove Ben Saanane yuko wapi? Hatuko mahakamani.Huyu ni shabiki maandazi hana hata fact moja, anakomaa na hearsay tu siraha yake kubwa matusi.
Basi wewe taahira la Lumumba beat it!Sina mtoto kihande kama wewe.
Kosa kwao ni kuwa challenge tu kinyume na mawazo yao basi wewe ni adui.Hao ndo wanaofanya upinzani uonekane ni uropokaji
Kama baba na mama yako tu kihande.Basi wewe taahira la Lumumba beat it!
Nyinyi ndio wapumbavu ushahidi wangu ni kitabu cha Eric Kabendera, wewe nipe information kukanusha na utuambie yuko wapi na nini kilimsibu.Hao ndo wanaofanya upinzani uonekane ni uropokaji
Kipi hujaelewa mkuu?Hatari Wapi ????? Jana waandishi wa habari walihongwa milioni Tano tano, hakuna Tena wa kupaza sauti kupitia vyombo vya hbr Yani ni mwendo wa kusif na kuabudu tuu, upinzani kwisha habari
Nimekupa reference ya kitabu cha mwandishi wa habari za uchunguzi Eric Kabendera, tafiti hupingwa kwa tafiti mprove wrong Kabendera kwa kutueleza what happened to Ben!Kosa kwao ni kuwa challenge tu kinyume na mawazo yao basi wewe ni adui.
Hata hawezi kuwaza nje ya box aone uhalisia, anakurupuka na kuropoka.
Mbona kuropoka na matamko ya kimbea hayajawahi badilisha magumu tunayopitia?
Ramadhani ighondu ni mhunhe wa eneo Moja nadhani singida huko na ni jina la kinyaturu hiloWatapotezwa au watapandishwa Vyeo?
Je, Unajua yule aliyemteka Dkt. Ulimboka yuko wapi siku hizi?
umesema ukweli au uongo.si mlisema aliyempiga TL lisasi ni makonda? mbona umesema boss aliuawa .kwa hiyo ni dhahiri sasa ulimsingizia MKNDAKama mnawafahamu waambieni wajitokeze mapema na kutubu kabla nao hawajauliwa.
Info tulizopata wale wote waliompiga risasi Lissu vijana wawili na boss wale wote hatunao tena. Boss wao alipata ajali ya kutengenezwa na wale waliuliwa .
Hao maboss wa juu ndiyo mafia wenyewe wako tayari kuwauwa hao polisi waliotumwa bila hata kujali. Kuna majina na mpaka namba za simu sasa hamjiulizi kwanini mpaka leo hawajakamatwa.
Na wenyewe wajinga jinga wanaambiwa kajificheni kumbe ndiyo wanaenda kuuliwa huko. Tatizo la Watanzania hatujipi muda wa kufikiria kiutalaamu
Mtu yeyote anaweza andika kitabu kama kabendera hata wewe unaweza andika na kesho ukasema ni ushahidiNyinyi ndio wapumbavu ushahidi wangu ni kitabu cha Eric Kabendera, wewe nipe information kukanusha na utuambie yuko wapi na nini kilimsibu.
Nitolee uchawa wenu wa CCM bastard
Sasa hapa nani fool 😂😂Nimekupa reference ya kitabu cha mwandishi wa habari za uchunguzi Eric Kabendera, tafiti hupingwa kwa tafiti improve wrong Kabendera kwa kutueleza what happened to Ben!
You are not smart but another fool, wewe hupendezwi na criticism kwa walio madarakani, ni uamuzi wako
Wakamatwe tuubinafsi
Spelling mistakes ni kawaida bado kama una chembe ya akili jadili hoja yangu mtetea askari wauajiSasa hapa nani fool 😂😂
TumbomzeeKama mnawafahamu waambieni wajitokeze mapema na kutubu kabla nao hawajauliwa.
Info tulizopata wale wote waliompiga risasi Lissu vijana wawili na boss wale wote hatunao tena. Boss wao alipata ajali ya kutengenezwa na wale waliuliwa .
Hao maboss wa juu ndiyo mafia wenyewe wako tayari kuwauwa hao polisi waliotumwa bila hata kujali. Kuna majina na mpaka namba za simu sasa hamjiulizi kwanini mpaka leo hawajakamatwa.
Na wenyewe wajinga jinga wanaambiwa kajificheni kumbe ndiyo wanaenda kuuliwa huko. Tatizo la Watanzania hatujipi muda wa kufikiria kiutalaamu