Sakasaka Mao
JF-Expert Member
- Sep 29, 2016
- 15,972
- 23,283
Hivi kwanini huyo RC aliyesuka njama hadi leo bado yupo kwenye ofisi za umma?Kama mnawafahamu waambieni wajitokeze mapema na na kutubu kabla nao hawajauliwa.
Info tulizopata wale wote waliompiga risasi Lissu vijana wawili na boss wale wote hatunao tena. Boss wao alipata ajali ya kutengenezwa na wale waliuliwa .
Hao maboss wa juu ndiyo mafia wenyewe wako tayari kuwauwa hao polisi waliotumwa bila hata kujali. Kuna majina na mpaka namba za simu sasa hamjiulizi kwanini mpaka leo hawajakamatwa.
Na wenyewe wajinga jinga wanaambiwa kajificheni kumbe ndiyo wanaenda kuuliwa huko. Tatizo la Watanzania hatujipi muda wa kufikiria kiutalaamu
RCO ambaye anawaficha wahusika, kwa nini naye bado anatanga tanga kwenye ofisi za umma pia?
Huu utawala unawachukuliaje wananchi linapokuja suala la uwajibikaji?
