Ulizeni aina za magari ya kununua; mtalia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulizeni aina za magari ya kununua; mtalia

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Pdidy, Aug 30, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,801
    Likes Received: 2,392
    Trophy Points: 280
    Hasa wale wa retrechment ama redenders ole usikurupuke kununu gari kisa shangazi wa mjomba ana gari mtalia...kabla ya kununua gari uliza uimara wake tafuta mafundi wazuri\watakuelimisha bure ...na kwa nini bure garamia.....
    So hiyo itawasaidia kuwa free hata ukienda shaurimoyo uko comfortable sio unaenda unambiwa spare aipo duka moja mpaka ukuta wa mwisho

    polen na mliosakiziwa yauzeni harak
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,465
    Likes Received: 9,844
    Trophy Points: 280
    Nimeagiza gari inaitwa Bajaj Limited kutoka lndia, nadhani mi ntakuwa Mbongo wa kwanza kuwa nayo
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Dah sasa utamuuzia nani :confused2::confused2:
     
  4. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    samsonmfalila vipi kama nikinunua Toyota harrier unauzoefu au unajua uimara wake ukoje? nayapenda sana magari ya aina hii. naomba ushauri.
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,604
    Likes Received: 3,087
    Trophy Points: 280
    Mazda Capello.....acha hii
     
  6. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,757
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    D-4 Engines.........TAKE CARE..!
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,604
    Likes Received: 3,087
    Trophy Points: 280
    Hilux Surf...utakufa nayo
     
  8. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    vipi landrover fleelander?
     
  9. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 7,534
    Likes Received: 3,797
    Trophy Points: 280
    mitsubishi 4d56 engine vipi?
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,604
    Likes Received: 3,087
    Trophy Points: 280
    Ya kuanzia 2004 powa...ina BMW components
     
  11. K

    KASRI Member

    #11
    Aug 31, 2010
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vipi kuhusu 1G engines za Cresta GX100?
    Ninaiuza ya kwangu ila bado naipenda kwa uimara wake.
     
  12. S

    SUYA Senior Member

    #12
    Aug 31, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tatizo la watu kama wewew ni kutaka spare za kuchakachua scraper kutoka japan ambazo huna uhakika nazo na toyota spare party nyingi fake
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,629
    Trophy Points: 280
    daihatsu....utazikwa nayo ndio itakuwa jeneza
     
  14. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 812
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    gari zote nzuri. Inategemeana umenunuaje. Kama ukinunua scrap materials, hapo hata kama ina jina zuri vipi, utakuwa umejimaliza. Muhimu tafuta agent anayeeleweka agiza gari yoyote ambayo iko katika hali nzuri. Utaipenda sana. Hakuna ambayo ni bora kuliko mwenzake when it comes to driving.
     
  15. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,531
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Pia angalia - unaponunua gari hakikisha magari ya aina hiyo yapo angalau kwa wingi kidogo barabarani. Vinginevyo mambo ya vipuli yatakusumbua.
     
  16. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,803
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
    ninayo land rover 109 ya mwaka 1978 naiuza ipo Moshi barabara ya old Moshi kupitia kiboroloni
     
  17. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,940
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    vipi nissan x-trail ya mwaka 2000/2001?
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,043
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    Mbona unatisha watu Pdidy

    sasa hivi issue ipo kwen ushuru wajameni TRA wamebadili mfumo wa utozaji kodi so ukiagiza gari nje, uwe unategemea kodi kubwa
     
  19. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,504
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    kama nimeagiza gari kutoka ilikotoka how come nishindwe kuagiza spare yake? nanunua gari ninayoipenda si kwa sababu ya spare...
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    IsuZu nazo mmmh vimeo
     
Loading...