Uliwahi kutongozwa hivi au kutongoza??


Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
dah
i style aliitumia bacha wakat anantokea miaka ya 1970 mwanzon..
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
Fidel80 yuko wapi?
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
dah
i style aliitumia bacha wakat anantokea miaka ya 1970 mwanzon..
Na kiukweli ilinisaidia, kwani nilifanikiwa kupata mzigo bila zengwe!!!Hivi ile barua niyokuandikiaga bado unayo tu?mmmh kweli dia unajua kutunza nyaraka!!!
 
ggg

ggg

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
60
Likes
0
Points
0
ggg

ggg

Member
Joined Nov 3, 2010
60 0 0
ubovu w hiyo njia ya kutongoza, hiyo barua uidondoshe aipate mtu ambaye si muhusika, yahani inakuwa the comedy letter, akiipata muhusika aaaaaaaaah! inakuwa pouwa kabisa. so be care kakakiiza
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Na kiukweli ilinisaidia, kwani nilifanikiwa kupata mzigo bila zengwe!!!Hivi ile barua niyokuandikiaga bado unayo tu?mmmh kweli dia unajua kutunza nyaraka!!!
ipo kwenye album seblen pale juu ya kichanja cha vyombo...:target::target:
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Hizi za kina Kaizer ...
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Bado zinatumia sema system ndo imebadilika badala ya karatasi na kalamu sasa ni simu za viganjani
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,222
Likes
883
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,222 883 280
Dah ilikuwa tamu sana hiyoooo, ikiwekwa kwenye bahasha inawekwa na poda poda inapiliziwa na Pafyum kwa mbalii basi mzee ukiipata kwenli una smell LOVE hahhaahah vijana wa leo hamjafaudu badoooo
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
tulikuwa tunapaka na yale marashi ya AYU unayakumbuka
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
tulikuwa tunapaka na yale marashi ya AYU unayakumbuka
Hivi kipindi kile chauro wakati nakutongoza, nakumbuka ulikuwa unanukia manukato mazuri sana kumbe ilikuwa ni AYU!Duh, una kumbukumbu kweli!!!
 
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
1,607
Likes
2
Points
0
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
1,607 2 0
Sitasahau niliandikiwa barua ya mapenzi kabla haijanifikia maza yangu akaikamata aliepewa aliweka sehem ya wazi, maza kuja room sijui alionaje afu wa maza wazamani walivokua ma mbogo akikuhisi tu kitu anakukagua mzee kama ulisha wahi, nikikumbuka hua nacheka sana maza aliakua mbogo kinyama jamani eeh.
 

Forum statistics

Threads 1,237,971
Members 475,809
Posts 29,308,300