Uliwahi kutongozwa hivi au kutongoza??


bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
4
Points
135

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 4 135
dah
i style aliitumia bacha wakat anantokea miaka ya 1970 mwanzon..
Na kiukweli ilinisaidia, kwani nilifanikiwa kupata mzigo bila zengwe!!!Hivi ile barua niyokuandikiaga bado unayo tu?mmmh kweli dia unajua kutunza nyaraka!!!
 

ggg

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
60
Likes
0
Points
0

ggg

Member
Joined Nov 3, 2010
60 0 0
ubovu w hiyo njia ya kutongoza, hiyo barua uidondoshe aipate mtu ambaye si muhusika, yahani inakuwa the comedy letter, akiipata muhusika aaaaaaaaah! inakuwa pouwa kabisa. so be care kakakiiza
 

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
30
Points
0

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 30 0
Na kiukweli ilinisaidia, kwani nilifanikiwa kupata mzigo bila zengwe!!!Hivi ile barua niyokuandikiaga bado unayo tu?mmmh kweli dia unajua kutunza nyaraka!!!
ipo kwenye album seblen pale juu ya kichanja cha vyombo...:target::target:
 

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
9,988
Likes
461
Points
180

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
9,988 461 180
Dah ilikuwa tamu sana hiyoooo, ikiwekwa kwenye bahasha inawekwa na poda poda inapiliziwa na Pafyum kwa mbalii basi mzee ukiipata kwenli una smell LOVE hahhaahah vijana wa leo hamjafaudu badoooo
 

Mamushka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
1,607
Likes
2
Points
0

Mamushka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
1,607 2 0
Sitasahau niliandikiwa barua ya mapenzi kabla haijanifikia maza yangu akaikamata aliepewa aliweka sehem ya wazi, maza kuja room sijui alionaje afu wa maza wazamani walivokua ma mbogo akikuhisi tu kitu anakukagua mzee kama ulisha wahi, nikikumbuka hua nacheka sana maza aliakua mbogo kinyama jamani eeh.
 

Forum statistics

Threads 1,204,200
Members 457,149
Posts 28,145,975