Ulishawahi kutafuta kitu huku umekishika mkononi?

Ulishawahi kutafuta kitu huku umekishika mkononi?

Mdau jf

Senior Member
Joined
Sep 10, 2020
Posts
189
Reaction score
323
Hivi hiyo situation ilishawahi kukukuta?

Je ulijionaje baada ya kugundua kua unacho kitafuta kwa muda mrefu nusu utoe chozi, umekishika mkononi'.

Nakumbuka nilishawahi tafuta funguo nusu saa nzima kidogo niite fundi aje avunje kufuli, kumbe ufunguo nilikua nimening'niza kwenye kidole cha mwisho.

Ebwanaeee haka nako huwaga nikaujinga fulani.
 
Umenikumbusha bibi yangu aliisaka miwani yake kwa lawama nzito kuwa tunampotezea vitu vyake kumbe kaivaa machoni kabisaa na sisi kwa kusagiwa kule tukawa busy mno kuisaka miwani ya bibi kuja kustuka baadae huko nikapayuka"we bibi miwani yako si hiyo hapo"" dah sijui inakuaje
 
Umenikumbusha bibi yangu aliisaka miwani yake kwa lawama nzito kuwa tunampotezea vitu vyake kumbe kaivaa machoni kabisaa na sisi kwa kusagiwa kule tukawa busy mno kuisaka miwani ya bibi kuja kustuka baadae huko nikapayuka"we bibi miwani yako si hiyo hapo"" dah sijui inakuaje
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent from my TECNO Camon CX using JamiiForums mobile app
 
Hivi hiyo situation ilishawahi kukukuta?

Je ulijionaje baada ya kugundua kua unacho kitafuta kwa muda mrefu nusu utoe chozi, umekishika mkononi'.

Nakumbuka nilishawahi tafuta funguo nusu saa nzima kidogo niite fundi aje avunje kufuli, kumbe ufunguo nilikua nimening'niza kwenye kidole cha mwisho.

Ebwanaeee haka nako huwaga nikaujinga fulani.
Mi niliwahi kuitafuta remote ya decoder mda mrefu kumbe niliiweka mfukoni as if ni simu nikajisahau
 
Kuna siku nilikua natafuta kitu flani town, sasa kwasababu nilikua nazunguka maduka tofauti, nikaamua kupaki gari sehem flani ili nipate wepesi wa kuzungukia maduka....
Mwisho wa siku nikiondoka na nikachukua bodaboda akanipeleka job na jioni nikarudi home.
Kesho yake nikaanza kuwaza wapi niliacha gari..?? Na jana nilirudi home na bodaboda, yaani gari halipo nyumbani na halipo kazini dahhhh....
Ilikua tabu sana hadi nakuja kukumbuka, siku tatu baadae
 
Kuna siku nilikua natafuta kitu flani town, sasa kwasababu nilikua nazunguka maduka tofauti, nikaamua kupaki gari sehem flani ili nipate wepesi wa kuzungukia maduka....
Mwisho wa siku nikiondoka na nikachukua bodaboda akanipeleka job na jioni nikarudi home.
Kesho yake nikaanza kuwaza wapi niliacha gari..?? Na jana nilirudi home na bodaboda, yaani gari halipo nyumbani na halipo kazini dahhhh....
Ilikua tabu sana hadi nakuja kukumbuka, siku tatu baadae
Ulilikuta sasa bwana ushi??
 
Kuna siku nilikua natafuta kitu flani town, sasa kwasababu nilikua nazunguka maduka tofauti, nikaamua kupaki gari sehem flani ili nipate wepesi wa kuzungukia maduka....
Mwisho wa siku nikiondoka na nikachukua bodaboda akanipeleka job na jioni nikarudi home.
Kesho yake nikaanza kuwaza wapi niliacha gari..?? Na jana nilirudi home na bodaboda, yaani gari halipo nyumbani na halipo kazini dahhhh....
Ilikua tabu sana hadi nakuja kukumbuka, siku tatu baadae
Chai hii jamaa
 
Niliwahi itafuta lain ya simu ndani hadi nkauzika, pamoja na kufagia chumba chote ila hola,nilikuwa nabadilisha lain sasa nikaitoa nikaweka pembeni, baada ya kumaliza shida yangu nikataka niirudishe sasa lain yangu pendwa hewani, kucheki haipo, sumbuka sumbuka, toka saa nane hadi kumi jioni nimefanya usafi nyumba nzima kumbe laini niliiegemea mda mrefu ikajibandika begani, nilifyonza kwa sauti.
 
Kumbe wengi ni waathirika wa ugonjwa unaoitwa sompolololo niko maabara natafuta kinga na dawa ya kuutibu. Maana jamaa mmoja humu hadi alisahau kikojoleo kiko wapi. hii ni aibu kwa taifa.
 
Hii ilinitokea baada ya kunywa valuer ndogo mbili mfululizo, nlihisi nmepoteza simu nkamwomba jiran yangu aniazime simu yake niipige nijue ilipo.
Nkapiga wee kumbe nmeishika kwa mkono wa kushoto ikaita napokea afu nauliza nani mbona huongei? nkakata sasa ule mda nmekata tamaa namrudishia sim ya jiran ndio nkakumbuka mbona nina simu nyingine. Daah nlijiona bonge ya fala toka siku hiyo sijagusi tena valuer.
 
Kuna siku nilikua natafuta kitu flani town, sasa kwasababu nilikua nazunguka maduka tofauti, nikaamua kupaki gari sehem flani ili nipate wepesi wa kuzungukia maduka....
Mwisho wa siku nikiondoka na nikachukua bodaboda akanipeleka job na jioni nikarudi home.
Kesho yake nikaanza kuwaza wapi niliacha gari..?? Na jana nilirudi home na bodaboda, yaani gari halipo nyumbani na halipo kazini dahhhh....
Ilikua tabu sana hadi nakuja kukumbuka, siku tatu baadae
Nilitawahi,kutafuta kitana kumbe kipo kichwani
 
Umenikumbusha bibi yangu aliisaka miwani yake kwa lawama nzito kuwa tunampotezea vitu vyake kumbe kaivaa machoni kabisaa na sisi kwa kusagiwa kule tukawa busy mno kuisaka miwani ya bibi kuja kustuka baadae huko nikapayuka"we bibi miwani yako si hiyo hapo"" dah sijui inakuaje
[emoji23][emoji23]
 
Kuna siku nilikua natafuta kitu flani town, sasa kwasababu nilikua nazunguka maduka tofauti, nikaamua kupaki gari sehem flani ili nipate wepesi wa kuzungukia maduka....
Mwisho wa siku nikiondoka na nikachukua bodaboda akanipeleka job na jioni nikarudi home.
Kesho yake nikaanza kuwaza wapi niliacha gari..?? Na jana nilirudi home na bodaboda, yaani gari halipo nyumbani na halipo kazini dahhhh....
Ilikua tabu sana hadi nakuja kukumbuka, siku tatu baadae
[emoji23][emoji23][emoji23]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom