Kumbe huwa unazibua mitaro. Oa mzee uendelee kula zako mtaro.Ebana eeeeeh na mm leo nimepata cha kusema kwa kuwa nilikua naona wivu sana kwa hawa watu wanaopata matunda kimasihara na kula hayo matunda wakati mm sijawahi.
natumia nguvu sana kula tunda.ebana eee ilikua siku ya jumapili mishale ya saa nane mchana hatimaye na mm nikajishindia.Kuna dada mrembo wa kawaida tulikua tumepanga nyumba moja hapo zamani tukaja kutengana baada ya yeye kuhama ile nyumba na mm nikahama pia.baada ya muda mrefu km mwaka mzima majuzi kati akanipigia simu kunijulia hali ilikua siku ya Ijumaa jioni, tukaongea dakika chache lkn nikamkaribisha kwangu nilipohamia akanihakikishia jumapili atakuja kunitembelea.
Basi jumapili jioni wakati nimemaliza kufanya shughuli zangu ndgndg simu ikaita naichek ni yule manzi.
Akaniuliza uko hom kwako nije bila hofu nikamwambia njoo.basi saa moja mbele manzi akatokea nikamkaribisha ndani kwa kuwa sikua na kiti akakaa kitandani moja kwa moja mm nikakaa chini badae kidogo nikaamua na mm kukaa kitandani tukapiga soga weeeee mara ghafla akakaa mkao ambao niliona upaja wake mweupeeeee.
Hali ya mwili wangu ikabadilika ghafla.nikajikuta namuwekea mkono begani japo kuwa alionesha kushtuka lkn sikujali sana kumbe manzi sijui alikua na minyege yake huko akajibwaga kitandani nikaona haina haja ya kuchelewa nikapenyeza mkono kwenye papuchi manzi alikua na chupi tu. ghafla kimasihara nikataka kumdandia akauliza kondom unazo?bahati nzuri zana ilikuepo,nikavaa buti nikajikuta kifuani nazibua mtaro.nilipiga kagori kamoja japo siku perfom mechi vizuri km kawaida yangu.
Nilivyomaliza tu akaomba aondoke akatoka zake.siku tatu mbele nikaomba mzigo akanikaribisha kwake,nikaenda nikajishindia tena bila mzigo.
Sasahivi najilia tu lakini kinachoanza kuniboa ni story zake za kutaka nimuoe wakati tayari nina wangu mtarajiwa.jamani nimalizie kwa kusema wanawake mnao liwa kimasihara kuolewa si lazima baada ya kuliwa.yale ni masikhara tu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Sijui ni matumizi yasiyo sahihi ya neno mtaro au Mwandishi alimaanisha kweli ule mtaro wenyewe wenye tope ?Humu ndani kunanuka nnyaaa 🏃
Huo huo... Nimesoma story kama mbili zote walizibuaSijui ni matumizi yasiyo sahihi ya neno mtaro au Mwandishi alimaanisha kweli ule mtaro wenyewe wenye tope ?
Watu wana moyo aisee. Na huo ndio utofauti wetu binadamu namna tunavyochukulia vitu. We unapoona maharage hayakufai mwingine ndo favorite food kwake.Huo huo... Nimesoma story kama mbili zote walizibua
Daah
Inaendelea...
baada ya kumtomasa huku mama yule wa kihaya chupi ilimloa chapachapa.hapo sasa nikashusha kinjunga changu chapu nikamsaula kanga zake 2 akabaki na chupi tu duuh hatari sikuamini kama leo mzee jangala kaokota big G kala!mama yule alijaliwa sana mweupe mapaja yaliyojaa vizuri choo kikubwa kilichogawanyika vizuri asalaleee.nakwambia nilimpiga katerero 30mns hv nikamweka staili pendwa hapa mjini ya popo kanyea mbingu (nadhani zero iq si mgeni hapa) nikamchomeka mkuyenge nikapga tako zangu 30 nzito mama yule hoi hawezi tenaa kuendelea na show anazungumza kilugha tu nikichomeka maji tuu nikichomoa maji yaan.ghafla shetani wangu akanipanda baada ya kuona choo kikubwa kama kile aisee nikawaza kubadili gia angani kilichofuataaaa...
nitarejea baada ya matangazo ya wadhamini.
[emoji1784]Nimemnyonya hadi kaloa.[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji97][emoji97]View attachment 1424160
Humu ndani kunanuka nnyaaa 🏃
Nimesikia harufuumejuaje???????????????????
Wewe haupendi?Huo huo... Nimesoma story kama mbili zote walizibua
Daah
Sipendi
Tena ya rangiEbana eeeeeh na mm leo nimepata cha kusema kwa kuwa nilikua naona wivu sana kwa hawa watu wanaopata matunda kimasihara na kula hayo matunda wakati mm sijawahi.
natumia nguvu sana kula tunda.ebana eee ilikua siku ya jumapili mishale ya saa nane mchana hatimaye na mm nikajishindia.Kuna dada mrembo wa kawaida tulikua tumepanga nyumba moja hapo zamani tukaja kutengana baada ya yeye kuhama ile nyumba na mm nikahama pia.baada ya muda mrefu km mwaka mzima majuzi kati akanipigia simu kunijulia hali ilikua siku ya Ijumaa jioni, tukaongea dakika chache lkn nikamkaribisha kwangu nilipohamia akanihakikishia jumapili atakuja kunitembelea.
Basi jumapili jioni wakati nimemaliza kufanya shughuli zangu ndgndg simu ikaita naichek ni yule manzi.
Akaniuliza uko hom kwako nije bila hofu nikamwambia njoo.basi saa moja mbele manzi akatokea nikamkaribisha ndani kwa kuwa sikua na kiti akakaa kitandani moja kwa moja mm nikakaa chini badae kidogo nikaamua na mm kukaa kitandani tukapiga soga weeeee mara ghafla akakaa mkao ambao niliona upaja wake mweupeeeee.
Hali ya mwili wangu ikabadilika ghafla.nikajikuta namuwekea mkono begani japo kuwa alionesha kushtuka lkn sikujali sana kumbe manzi sijui alikua na minyege yake huko akajibwaga kitandani nikaona haina haja ya kuchelewa nikapenyeza mkono kwenye papuchi manzi alikua na chupi tu. ghafla kimasihara nikataka kumdandia akauliza kondom unazo?bahati nzuri zana ilikuepo,nikavaa buti nikajikuta kifuani nazibua mtaro.nilipiga kagori kamoja japo siku perfom mechi vizuri km kawaida yangu.
Nilivyomaliza tu akaomba aondoke akatoka zake.siku tatu mbele nikaomba mzigo akanikaribisha kwake,nikaenda nikajishindia tena bila mzigo.
Sasahivi najilia tu lakini kinachoanza kuniboa ni story zake za kutaka nimuoe wakati tayari nina wangu mtarajiwa.jamani nimalizie kwa kusema wanawake mnao liwa kimasihara kuolewa si lazima baada ya kuliwa.yale ni masikhara tu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ukiona hivyo jua shoo mbovuNishawai kula tunda mm mwenyewe sikuamn nilikutana na dem mkali survey, nikaomba nimpokee kabegi kale, dem akajisemea we kaka you're so gentleman, nisindikize mpk om tukafika akaniingiza mpk ndan, ile kukaa tuh mtt ananiangalia kwa jicho la mahaba nikajua mtt anataka kahawa nikampatia huduma takatifu.
Baada ya show nikamuomba namba akagoma nikabaki kushukuru tuh kwa kunitunuku utamu
Sent using Jamii Forums mobile app
Hizi avatar zako zinarudisha matumaini yaliyopotezwa na korona.Mabinamu kazi wanayo
Tunapatikana sana sema wewe tu husalimiagi watu(just kidding)Nilimisi sana huu uzi....
Imebibidi kuja na ID mpya kuoshare nlivyoliwa kimasihara.
Basi bwana mwaka 2016 nikiwa chuo second year, nilikua muhudhuriaji mzuri wa kanisa na huko nikapata crush wangu, mkaka mpiga gita, handsome haswa na msmart kwelikweli
Basi bwana nikajitahidi kadri nlivyoenda kanisani nijue jina lake,(haikua lengo langu hili ilitokea tu) na kweli nikalijua,siku moja nikiwa katika stress za shule na maisha nikasema ngoja nimsearch facebook,kweli nikampata nikarequest urafiki,akakubali..
Then baada kama ya week nikajipiga picha nzuri tu nikaweka facebook alivyoi-like nikafuta kumbe alishanitext messager tukachart kwa mda then akanitumia number zake nikamchek watsup, tukafahamiana kwa mda akawa rafiki mzuri tu,baada ya kumzoea nikamuona tu ni wa kawaida anafaa kwa matumizi ya urafiki tu na sivinginevyo.
Kuliwa kimasihara sasa... Baada ya kuzoeana kukutana maeneo ya chuo maana na yeye alikua mwanachuo, ila cyo chuo nilichokua nasoma ila vipo karibu sana, na kanisani siku moja akaomba aje kwangu(geto) sikuona shida nikamkaribisha akaja, nikapika akala gafla naona mtu anaomba akaoge maana amechoka, nikampisha akaoga then hakuvalia nguo bafuni akanifata hadi kitandan nilipokua nimekaa , mara aniguse hapa na kulee nikajikuta naachia mzigo, basi. Akapiga deki haswaa, nilijikuta naita maji mma, yupo vizuri mnoo kwenye kuandaa aisee alinilambaaa all over kitu ambacho sijawah experience kwa kipindi kile n by that time k ilikua haijapiga milage ndefu . sasa balaa likaja kwenye kuingiza mkuyengee kwa bibi, yaani mzigo wake ni mneneee alafu mfupi, sikufeel chochote zaidi ya maumivu nikajidai naenjoy kumkatia kiuno amalize haraka, kweli akamaliza, akasema tuendeelee cha pili
Nilikataaa kwa kisingizio nna discusion chuo mda huo, yaani alivyoondoka kwangu nilijuuuuuuuuuutaaaa, niliogaa maraa mbiliii yaani it was bad, na hapo K ilikua mnato sikua nato*mbwa kiboya na boyfriend... Nilimdelete kila kona, kanisan nikawa nawah kuondoka baada tu ya kutoa sadaka, siku hajaja kanisan ndo nikawa nakaa hadi mwisho. Kuna siku nilikutana nae nikiwa mazoezini asee nilijidai simjui hata asinikumbushie.
Ila jamani ACRONOMY nyuzi zako zinanilowanishaa haswaaa, wanaume wa JF hamna mwenye show mbovu, sijui mtaani mnapatikana wapi akii.
Sent using Jamii Forums mobile app
Daaah mimi nakumbuka nilishawahi kuliwa kimasihara wakuu na muhindi mmoja bila kondomu[emoji85][emoji85][emoji85][emoji85][emoji85][emoji85]
Sent using Jamii Forums mobile app
ulifirrwa mzee babah.Daaah mimi nakumbuka nilishawahi kuliwa kimasihara wakuu na muhindi mmoja bila kondomu[emoji85][emoji85][emoji85][emoji85][emoji85][emoji85]
Sent using Jamii Forums mobile app