Nahisi sasa hivi utakuja na jinsi ulivomla Tom boy
 
Ndugu yangu we acha tu!! Kiufupi mie baharia mzoefu sema nlikuwa nawalia timing niwapige wote bila kujua na nilifanikiwa kuwapiga wale 2 isipokuwa yule mlokole ambaye nilikuja mpiga tukiwa tumerudi chuo.
Safi mkuu.
 

Umenikumbusha kuna dada mmoja nlikutana nae very young yan yupo kwenye early twenties, nikamuuliza umewah kutembea na watu wangapi ? yan bila kupepesa macho akaniambia 20+ alafu akaniambia usidanganyike mwanamke akikwambia me nimetembea na watatu tu huwa ni uongo most of the times...I SALUTE YOU, UMEJITAIDI KULA/KULIWA KIMASIHARA NA WATU SITA, at-least umesema ukweli,


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Inaonesha unauzoefu wa miaka kadhaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Maisha ni safari.. well done

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sawa ligendi
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nasubiri episode 3
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…