Usiku ulikuwa tulivu sana yapata saa 9 usiku nikiwa nimelala nikasikia kelele za wizi watu wakipiga yowe mwizi mwizi mwizi nilikuwa nawachukia sana hao jamaaa wezi wanaludisha mambo ya watu nyuma na nikikumbuka matukio kadhaa yaliyowahi nikuta nikiona ngoja nami nitoke nikasaidie kukamata mwizi niliinama uvungu wa kitanda na kuvuta panga nikatoka nikiwa na bukta yangu juu nipo kifua wazi ivyo vitendo vya kuwaza na kutoa panga nilivifanya kwa haraka sana kama sekunde 30 ....
Ile natoka tu mlangoni ndio mwizi anakatiza mbele yangu nilipigwa na butwaa mshangaoo bumbuwazi yule mwizi alikuwa wa kike ndio mwanamke alikuwa anakimbia balaa alivaa raba pensi ya jeans na T-shirt juu nilishindwa Fanya lolote kwa kweli yule mwizi Dada akanipita kwa kasi ya ajabu na wale RAIA ambao hawakuwa wengi kama 8 nao wakanipita kwa kasi ile ile ya speed 100 nikabaki najiuliza niunge au niludi zangu kulala yaani nikimbize mwizi Dada tena Dada mwenyewe hata afananii na wizi jinsi alivyo vile nikasema potelea pote kama ni mwizi wakamate waue kama sio mwizi watajua wenyewe Mimi naludi zangu ndani kulala .....
Ile namalizia kauli tu nageuka niingie ndani nasikia zile kelele zinaludi tena yaani kama wamegeuza wanaludi tena njia ile ile ghafla huyu hapa mwizi Dada nilikuwa nishafungua kidogo malango nimeushika hivi nikisikilizia hizo kelele zinavyo ludi sasa sijui yule mwizi Dada alijua nataka nimpe msaada au vipi alipitiliza moja kwa moja ndani kwangu ndio ndani kwangu na Mimi fasta kabla ya wale jamaa hawajatokea nikazama ndani taa nilikuwa off yule mwizi Dada aliyeingia ndani hata sijui kaa wapi anafanya nini kashika nini yaaani sielewi wale jamaa walipita na speed yao ile ile 100 na kelele zao mwizi mwizi mwizi walivyopita nikiwa nimesimama mlangoni kwa ndani nikawasha taa yaani nusu nife kwa presha sijui ya kushuka au kupanda yaaani yule Dada kumbe alisimama pale pale nilipo mbele yangu Mimi sikumuona sababu ya Giza nilipo washa taa ndio naona MTU huyu hapa kasimama mbele yangu yule Dada akuwa muoga wala na wasi wasi kabisa yaaani ananiangalia tu aliniona nilivyo na uwoga wasiwasi akaniambia usiogope usiwe na wasi wasi kabisa sawa ..
Akaniambia funga mlango nikafunga kumcheki vizuri yule Dada alishika sime yale mapanga \visu vya kimasai na begi la laptop akaenda kukua kitandani nakufungua lile begi Mimi namuangalia tu nikiwa nimesimama pale pale malangoni akatoa laptop moja Kali sana nilikuja ijua baadae aina ya HP touchscreen akatoa na smartphone 2 moja Apple nyingine Samsung kule kuwa na chaji chaji za simu na ile laptop na earphone ...
Baada ya kumaliza alichokuwa akifanya akaludisha vitu vyake uku akitabasamu na kuweka pale pale kitandani akachukua panga lake na kunifata Mimi kumbuka Nina panga mkononi akaniambia asante kwa msaada wako na Leo nitalala hapa hapa mpaka asubuhi sawa ile ya kuamrisha nikaitika kwa kichwa akachukua panga langu yaani mm nilikuwa kama nimepigwa shoti ya umeme sijui yaani akili na mwili avikuwa vikifanya kazi baada ya kuchukua panga akayatupia uvunguni yote mawili akaangalia angalia mle ndani akachukua taulo akavua kila kitu pale na kujifunga taulo na kupanda kitandani akaniambia njoo tulale ..
Nikasama sawa nakuja akasema zima na taa nikazima nikasogea kitandani na kulala yeye alilala mwanzoni Mimi ukutani nilikuwa na maswali mengi sana bila ya majibu nikajiuliza huyu mwizi Dada vipi hawezi niimbia kunidhulu kuniua mbona sielewi nikiwa kwenye mawazo nikamsikia akisema Mimi no mwizi ndio tena jambazi kabisa ila nimefurahi kukutana na mwanaume kama wewe uneyejua kusaidia asante yangu kwako Leo no huu mwili uchezee ufanye unachotaka mpaka ulizike alikuwa anaongea huku akianza kunishika shika alinichezea akafika mpaka kwa babu kitu imelalal stimu hakuna kabisa yaani sina mzuka wasi wasi kibao presha nayo basi mwanamke mwanamke alichezea mpaka ngoma ikasima akanitoa bukta na kuaanza kujilia alinipandia juu akawa najilia vyake akaanza romance pale nilivyona tamu nikaaanza MPA ushirikiano na mawazo wasiwasi ukinitoka kidogo nikawa na feel sasa mwishie nikaaanza mpelekea moto wazee walikuwa wanachelewa sana sijui kwa sababu ya presha uwoga wasi wasi nilichakata pale kuaanzia ile saa 9 mpaka SAA 1 asubuhi magoli machache kwangu mengi kwa mpinzani sikutaka kulala usiku wala ile asubuhi kwa kuogopa kuibiwa au kunidhulu kwaiyo kazi nilikuwa ni moja tu kuchakatana yule mwizi Dada alikuwa hoi sana yaaani kachoka balaaa ...
Simjui jina yaaani sijui chochote kumuhusu zaidi ya mwizi Dada jambazi basi alikaa pale mpaka SAA 3 alivyopata nguvu akavaa akaniomba nguo ya juu nikampa akachukua vitu vyake na bila kusahau panga lake na kuniambia asante na asante pia kwa kunistareheshe umenifulahisha nitakuja kukutembelea tena siku nyingi nikasema sawa kalibu ..
Huyumwizi Dada akasepa zake mm nikaenda kuoga nikatafuta chai pale nikanywa nikaludi lala nishtuka SAA kumi jioni nilijisemea tu moyoni asante mwizi Dada ukuje tena jamani unipe vitu adimu na vitamu
Kodi ya pale ilikua imeisha kwaiyo baada ya siku 3 nilihama na sikupata tena bahati ya kukutana na mwizi Dada ..

Kama upo humu njoo pm mwizi Dada jamani ukuje unipe tena

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ulimkuta anabikra?
 
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] hii kali mkuu...Dada jambazi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji23][emoji23]
Kitaalamu hii inaitwa Reverse Engneering!!
Mkuu, kwa kifupi wewe ndio umeliwa kimasikhara!!
Nikutoe tu wasiwasi!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hujawahi kuniangusha mkuu. Big up sana.
 
Aiseeee
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kweli kabisa mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kanywe alkasusu mkuu

Next time usini-quote mkuu


Najua umeelewa


Kwaheri.


We jamaa unafurahia sana ukiambiwa chai sio,

Umeona humu kuna watoto kama wewe eeeh

Kitu kingine jifunze kuandika na matumizi ya herufi.
 
ukizaliwa in good financial background family una live exposed na experience dunia na vitu vingi vizuri vilivyopo duniani

all in all fucking poverty

Sent using Jamii Forums mobile app
 
We jamaa ni muongo sana, na unajua kuwaokota sana, mara umemgonga mchawi, mara umemgonga mwizi ,ptuuuuu uongo mtupu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…