akisoma huu Uzi atajua
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimeishia hapo kusoma, siku ya kwanza tu kuja kwako halafu ameshafika bila hata kupotea.... ulikuwa umepanga ushuani sana mzee.
Mkuu soma kuelewa sio kuja tu kumpinga mtu.

Hujaona sehemu nlipoandika anachukua uber anaomba nimpe directions?
Umeshawah kupanda Uber kweli mkuu?
Na unafikri kwenye chatting zetu za weekend sikumuambia nimepanga wap na yeye anaishi wap?
Unafikiri aliwezaje kukadiria muda wa Nusu saa kufika kwangu bila kujua nakaa wapi?
Jifunze kujiongeza Mkuu.
Anyways, it's of you to take it or leave it.
Your Choice.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hongera mkuu, japo Hugo jamaa wa Lindi akija unakua tumbo joto
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Duuu hakuna nukta, mkato wala nn. Lakini umeeleweka mkuu
 
Jibu zuri sana
Jibu zjri
 
"mm nalianzisha hapa hapa, lakua na liwe, nkiumbuliwa nashuka kituo kinachofata kwan sh ngapi?"

ahahahha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dah! nimebubujikwa machozi!!!

kwanini wema hawana maisha???
 

Nilichosema mimi ni kwamba ulikuwa umepanga ushuani, Uber kumleta hadi getini mgeni wa mara ya kwanza pia heko nyingi kwa dereva na demu mwerevu pia.... getto zetu ni uswekeni na mademu zetu vichwa ngumu au mkuu hupendi kusifiwa..?
 
Maaamaeee.... Hahahhhhh

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sijui alikupa chai si chai, kahawa si kahawa, alikasusi sijui nini...naona na sisi hizi chai si chai, kahawa si kahawa...unataka kutuletea

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sasa wee fala si uoe angalau unadilishe rangi kweny ukoo[emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Interesting
 
Mwaka 2014 siku ya xmass tulikutana ndugu mbalimbali kusherekea, katika hao ndugu alkwepo binamu yangu, let me call her Carin, ambae ndie nlimla kimasihara.

Tulisherekea hadi saa tatu usiku, baadae Carin akaniomba nimsogeze hadi mbagala, maana kwao ni mbal kidgo na mda ulikua ushaenda na usafiri wa shida, nkaona sio kesi.

Tukiwa njian stori za hapa na pale nkamuomba Carin, japo tupitie sehem tupige bia mbil, tatu maana nlishaamua ntampeleka hadi kwao kabisa kibada.

Akanishauri tuingie sehem moja inaitwa green tree, tuliingia club ya pale ni ndogo kiasi ila ilkua na watu wengi sana, tukaagiza vinywaji yeye alkua anakunywa reds, baada ya kunywa reds tatu alichangamka sana akawa anakata kiuno kidgo kidgo pale kwenye makochi ambayo tulikua tmekaa.

Nlishtuka kidgo lakin nkahis ni pombe tu maana Carin ana aibu na mpole, sio mtu wa kuweza kufanya matendo kama hayo, ukizingatia mimi nlikua kama bro wake, nkamshauri nimrudishe tu mda umeenda akasema hamna shida ntalala kwao kuna chumba cha wagen hivyo tuongeze one for the road.

Baada ya hapo akanywa mbili fasta nkaona amelegea kabisa kama anataka kulala ikabidi nimshike nimsaidie kumtoa mle ndan mpaka kwenye gar. Picha linaanza wakati tunatoka pale,kaamka afu ananishika shika bega huku analalamika kwa chinichini vitu ambavyo havieleweki, mda wote huo naona huu msala namrudishaje kwao kalewa hivi!!

Tukiwa kwenye gari nmeanza safari ya kumrudisha mara akawa analalamika turud club anataka kucheza na blah blah nyingine mi nkamkazia, kesho nayo siku twende ukapumzike tu leo umechoka, mara ghafla akanlalia kwenye mapaja nkapata msisimko wa ajab nkamwomba akae kawaida hataki.

Hapo kichwa cha chini kikashtuka kwa ghadhabu mno, mpaka akahisi akauliza nn hiki!? kinamigusa gusa, afu akaendelea kujilaza pale, roho ya kishetani ikaniingia ukizingatia na pombe nlizokunywa nkapata wazo la kutafuta sehem yenye giza ili nimalize shughuli.

Nkapita sehem inamitimiti mirefu pembeni, nkapaki hapo nkamuinua akawa anajidai kama amelala nkaanza kumpapasa huku na kule, na kumpiga piga mabusu ya shingo, akawa ananiangalia ila amelegea sana...sikutaka kupoteza mda, nikalaza siti yake nkapandisha gaun yake juu kidgo, nkachojoa kachupi kake nkatupa huko, mda wote yeye anajinyonga nyonga tu kwa aibu basi nkajaribu kuingiza mashine naona kitu tight mno japo alikua wet kias basi nkapiga katerero, nyapu yake ikalainika zaidi akawa amelegea tu akasema ingizaa, kikaingia kichwa tu mtoto analia balaa kitu kimebana anahangaika mi namtuliza ili nimpelekee moto vizuri,analalamika nkawanampelekea kidgo kidgo mpaka ikaingia hadi nusu, nlimgonga kama dkk 15 hivi mabeberu hawa apa, nlichomoa mashine fasta nikawarushia juu ya gaun lake.

Bas baada ya hilo tukio hatujakaa sawa naona watu watatu wanakuja uelekeo nlipopaki nkawasha gar tukatoka kwa speed sana, hapo mtoto anatafta chupi yake haioni, nkamwambia ngoja tufike home kwanza.

Nkiwa nakaribia kwao huku najilaumu sana nafsini kwa tukio lile, huku nkimsihi asiseme kwa mtu yeye hata ajibu anajidai kama kalala hivi, nkawaza nkimdrop tu niondoke, tukafunguliwa mlango na mlinz baada ya kuja kuchungulia ni nani anapiga honi, ila tmeingia tu ndani nkamwambia umefika salama mi naenda akatingisha kichwa akasema usiondoke pliiz, akaelekea ndan hadi mda huo hana chupi yupo na gauni tu maana hakuiona mle kwenye gari.

Mi nmekaa seblen akaja akanionyesha msos aliowekewa nkala ila yeye akakataa kula, then akanionyesha chumba ntakacholala, baada ya mlo nkaenda zangu kupumzika huku na jutia sana kile kitendo na kuapa sitarudia tena, mara naona namba ngeni inaita kwenye sim yangu ile kupokea naskia saut ya Carin anasema hawezi kulala anataka kuja room nliopo.

Nkamsihi sana asije akantoa waswas yupo yeye tu na dada wakazi hvyo hamna shida nkamwambia no tutafanya kesho yake lakini sio pale akakata simu, sijakaa sawa naona mlango wangu unafunguliwa akaingia kavaa kanga moja. Akajilaza kitandan kimya...daah nkataka nijikaze nisifanye kitu lakin roho chafu ikaniingia tena, ila safari hii ndio game ilipigwa sawa sawa mpaka kelele ziliskika nje nkawa naskia mlinzi anaita ita mara aje chumba kile kuna nn? Si tukajikausha tu.

Game ilkua ndefu na nzuri mno, tukajikuta tmelala fofofo mpka saa mbil asubuh, hapo msala ukabaki maza wake Carin kapiga sim beki tatu ampe Carin aongee nae maana simu yake alkua hapokei, afu beki tatu kaenda chumbani kwa Carin haoni mtu wala nje hayupo.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…