Hapo wanatamani wangekua wao basi tu!
Wanabaki kusema chai...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jamani hizi bahati tunazokutana nazo kwenye public buses watu wanakuwa kwenye mission. Last week niliamua tumia usafiri wa umma. Kutoka kituoni sikupata siti hadi nafika Uhasibu watu wengi pale wanashuka; jirani yangu kuna kijana alishuka akamwacha binti wa Kipare japo yeye anadai Mngazija kakaa siti ya dirishani.

Nikaketi kwenye ile siti safari imeendelea kufika Mivinjeni kukawa na foleni baada kama ya dak 5 nikamwambia yule binti hii foleni bora nitembee kazini jirani. Akasema anaomba kama simu yangu ina dakika aongee na dada yake anamsubiria akimtumia meseji hajibu, nikampa akapiga kama mara mbili simu haikupokelewa.

Akanirudishia simu mie huyo nikasepa, jioni akanitext kwa namba aliyokuwa ana beep kuwa hello dada nilimkuta mie fulani, nikasema poa unaishi wapi akasema Kariakoo, Mzizima.

Nikamuuliza Kigamboni ulitoka kwa nani akasema kusalimia ndugu nikamtania weekend basi itakuwa zamu yangu kupokea mgeni akasema kesho narudi Arusha na tiketi nishakata nikasema poa basi ngoja nije angalau niku-hug mtoto wa Kingazija. Akajibu kama nitamrudishia nauli ya tiketi kesho aje kunisalimia alafu kesho kutwa aondoke nikaona itani-cost zaidi nikamwambia nachelewa toka shift kesho ngoka nije tu niku-hug akasema poa.

Nilikuwa home nikawasha zangu gari huyo mpaka Mzizima nikamchukua mtoto tukaenda kule Jangwani kuna sehemu fulani yanapaki malori ya mizigo.

Tumepiga story mbili tatu akasema anataka rudi home dadake atamgombeza nikasema tukae nyuma basi uni-hug akakubali kwenda nyuma mtoto kashaanza mchezea nyeti yangu, alikuwa kasimama akasema lol kuna usalama kweli hapa. Nikamwambia usijali ni-hug tu uondoke.

Ishu ikawa style ya kuni-hug nikamwambia unakuja kama nakupakata naku-hug mtoto wa Kingazija. Akakubali akatoa baibui ndani alikuwa amevaa gauni fulani la kuteleza nikawa nashindwa mpakata vizuri lilikuwa linabana nikamshawishi apandishe akawa akagoma kumbe ndani hajavaa kitu, nikamwambia sikufanyi kitu kwenye gari akakubali kusogea.

Nimem-hug katulia tu akaniuliza hivi kunisumbua kote huku unanilipa nini nikamwambia ukitulia kuna zawadi nzuri akasema haya, nikatoa dudu nikamwambia akalie akakubali tukapiga kimoja fasta nikamwamchia 40 na kumrudisha home.

Kesho yake nikamcheki vipi umesepa akasema hapana dada yake kamwambia kuna kazi anamtafutia atulie kwanza nikasema nakuja baadae kukusalimia akasema poa tukarudia kamchezo japo alininyonya tu. Tulifanyia kwenye gari napo nikamwachia 20 nilichokuja gundua anajiuza; simu yake ina applicatiom za Badoo Tinder Tagged nikajua na mie nilinaswa kwenye mtego wake na Kigamboni alitoka kutoa huduma asubuhi yote ile ajihumu kutoka kwa ndugu kwenda kwa ndugu. Mpaka leo sijamcheki akini-text namwambia nipo safari.

Wanaume tuwe makini, hakuna bahati -- watu wapo kazini.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ulimeza P.E.P haraka baada ya siku ya pili kujua anajiuza au mambo hupangwa na muumba ?[emoji3]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Chifu wangu umenena vyema kabisa kwamba hakuna bahati watu wapo kazini
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mamaeee ulitakiwa ushtuke kuanzia pale alipotaka kukatisha safari kama ungerudisha pesa ya ticket...
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hakika alaaaaniwe [emoji3][emoji3][emoji3]
Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Nimecheka kifala adi wife kaja kuchungulia akijua labda nachati na mchepuko.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu ukiwa mtu wa uvinza...yaani uvinza ikishakaa damuni....hyo kitu inakuwa involuntary action....yaani unaweza nunua hata kahaba pale corner bar ila ukajikuta umezama chumvini halafu wakati wa kumtia unatumia ndom..hahahaaaaaa.
Umesema kweli mkuu, nilishawahi piga deki malaya mmoja hivi na nkamla kavuu, alikua akiishi mwananyamala, alikua na gheto lake kali kinyama, nilikua nashinda pale nakula mzigo, siku hizi namuona yupo bongo muvi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole Sana hao wanyama tajwa; Badoo, tinder,Hi5,tagged ni hatari sana kwa mustakabari wa mahusiano yoyote yenye malengo endelevu.
 
Pole sana bro
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ilikuwa 2018 mwanzoni.. Bila shaka tarehe za 12 au 14... Siku hiyo nipo zangu chuoni nagoja lecture ya DS jioni saa moja.
Nikaona isiwe tabu.. Nikaona nipitie pepsi Cafe 1 na vibiskuti nisukume masaa (sikutia kitu tangu asubuhi nlivopiga brunch) Ile nafika maeneo ya cafe.. Nikakutana na dem flan mkali kinoma nlimuacha form5 wkt namaliza Advance... Sasa nikajua hajamaliza shule na wiki hiyo ndo walikuwa wamefungua shule... Inakuaje yupo bd kitaa.. Hlf chuon kwetu.
Hapo alikuw na mwenzie (simjui) nkamuuliza vp mbn uko hapa.. Akashangaa kuniona pale ... Oh hivi mara vile, ooh umekuwa handsome... Nikaona isiwe tabu. Kumbe amemsindikiza mwenzie kwa bwana'ke alokuw anaishi Hall 1 (UDSM) Baada ya muda kdg mwenzie akaja kuchukuliwa...
Ujue huyo dem wkt niko kiskuli nlikuw namkubali kinoma sema akawa anajikuta star, af wa kishua.. Nikampotezeaga.
Basi mwenzie alivoungana na bwana ake akaambiwa mwenzie hatorejea kwa siku hiyo.
Akili ikacharge fasta .. Nikaamua nimpeleke kwenye topic mazima. Mara pap... Huyu hapa... Miaka hiyo mwezi januari ndo boom quarter 2 imesoma wiki hiyo. [emoji23][emoji23][emoji23] jeuri kama yote. Wapi lodge, tukapitia msosi (niliahirisha pindi la DS)
Inshort nilimchapa siku tatu mfululizo. Kazi ikawa kuhama lodge... Unaambiwa nilimsukumia show za kibabe mpk nikawa nafeel kama nanuka papuchi [emoji23][emoji23]
Sema alivomaliza shule yeye akaenda SAUT mwanza huko... Tangu siku hiyo akija dar likizo ni mgegedo wa haja kisha fresh

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jamaa kamba zako Kama za Dkt Love a.k.a Pimbi. Yani mwakajana June tayari January hii anamtoto ??[emoji849][emoji849][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…