Sasa mbona umetoa code hapo. Akisoma tu anajua ushamla mke wake.
 
Nachozungumzia hapa ni habari za kuomba mchezo fasta fasta unatakiwa uwe na power ya kuzuia nyege zako la sivyo utakula ma kina ASHA NDALA NDEFU AMBAYO ALAFU UJE HAPA UJIONE UNA BAHATI
Wakati wewe unaisubiria kuna watu anawapelekea wanaitindua kila siku

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Umetoa code saana jamaa akipita hapa
Ni kihama

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwamba uliloweka mzee baba?![emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa hizi code mkuu uwe unatembea na wese tu mwana akipita hapa itakua vita

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mimi Dem aliteleza kwenye matope nje ya geto langu kwa huruma nikamuita ndani aje ajisafishe mzee baba sikuwa hata na buku nikakopa tala nikaenda mnunulia nguo nikala Sana mzigo mpk Leo nathamini Sana utelezi wa mvua
We ni nouma sana
 
Fanya ku-edit mzee baba. Jamaa akipita hapa atasoma mchezo wote. MTAUANA. Au kama vipi uifute tu.
 
Mganga ukumroga huyo mpaka akakuelewa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mkuu tafuta kabisa KY au Babycare mafuta mgando kwa kodi izi tegemea uchoreshwe 7 na kuliwa kisamvu yani akipita apa lazim ajue labda uedit au ufute


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
 
We jamaa kuna kitu unakitaka,mabaharia tushakusoma

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…