Hahaha.........umekuwa mdadisi sana Mjukuu 😜

Hebu njoo ndani uniletee Kiko zangu pia uje tutete kidogoπŸ€—
Mmmmh Babu ndani Tena?🀣🀣🀣Eti Missy Gf Kwa utundu wa Babu unanishauri nimpelekee Babu Kiko ndani?
 
Mmmmh Babu ndani Tena?🀣🀣🀣Eti Missy Gf Kwa utundu wa Babu unanishauri nimpelekee Babu Kiko ndani?
We ingia hadi ndani uniletee hizo Kiko Mjukuu πŸ€—

Si unajua Babu yenu Sina mambo mengi πŸ€—
 
Wakuu kwema?
Nimetoka kumbomoa demu wa jirani yangu anayejikutaga mjuaji juaji kwenye mada mbali mbali ulimwenguni, kajamaa kamesafiri Iringa huko( code)
Mwanamke ni mtamu, tumekubaliana kuendelea kulombana for the rest of our lives
Hako kajamaa kakirudi mnapita kukachora tu. Kulamba demu wa mtu ni burudani sana na ukishakula hakatai tena ni kuangaslia ratiba ya mwenye mali. NB Mke wa mtu ni sumu
 
Hii mbona kama umeirudia mkuu?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…